Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chờ cả tháng rồi, đến khi phiên chợ bắt đầu tấp nập thì bác Chim lại bảo ngưng nghỉ à ?

Chờ cả tháng rồi, đến khi phiên chợ bắt đầu tấp nập thì bác Chim lại bảo ngưng nghỉ à ?
Còn nhiều thời gian mà bác Tí, đợi bà con say máu say đòn bắt đáy, cắt, bắt.... vài lượt đã. Xưa nay toàn thế mà :1:
Dê làm khổ bò. Giai đoạn này trừ 1 số mã cá biệt còn lại đang xương, cứ nghỉ ngơi cho nhàn bác ạ.

Nếu STB có giá 11.3 thì cũng hấp dẫn lắm đấy bà con.
Theo em STB lúc đồn đoán lung tung thì các đội nhảy vào chơi game. Giờ là lúc quay trở về mặt đất giải quyết đống nợ xấu, nhanh thì cũng 3- 5 năm mà lâu thì không biết đến bao giờ.

Theo em STB lúc đồn đoán lung tung thì các đội nhảy vào chơi game. Giờ là lúc quay trở về mặt đất giải quyết đống nợ xấu, nhanh thì cũng 3- 5 năm mà lâu thì không biết đến bao giờ.
Ngộ nhỉ, FLC, SHB thì không sợ, lại đi sợ STB :105:

• Like
Reactions: TTN
Vâng. Em nghe đến 60.000 tỷ nợ xấu là không còn hồn vía nào nữa rồi.
Nếu tin ấy vừa mới ra thì rất đáng để quan tâm, nhưng nếu ai cũng đã biết tin ấy rồi thì chỉ có cái bảng giá mới đáng quan tâm :1:

Còn nhiều thời gian mà bác Tí, đợi bà con say máu say đòn bắt đáy, cắt, bắt.... vài lượt đã. Xưa nay toàn thế mà :1:
Dê làm khổ bò. Giai đoạn này trừ 1 số mã cá biệt còn lại đang xương, cứ nghỉ ngơi cho nhàn bác ạ.
Chính xác anh ơi, tay ai son, giai đoạn này biết liền hà... em vote cho Tí ca 1 phiếu...ahihi

Nếu tin ấy vừa mới ra thì rất đáng để quan tâm, nhưng nếu ai cũng đã biết tin ấy rồi thì chỉ có cái bảng giá mới đáng quan tâm :1:
Thành công chủ yếu do may mắn mà anh Tí.
Thích thì nhích thôi :10:

Em không biết anh Tí kêu con nào. Em vào ò ngay lúc đầu giờ chiều.
Uh, có lẽ em cũng nên bắt chước Thầy... bám công khai anh Tí quá, có khi ảnh lại thêm áp lực...âm thầm vậy... hạn chế tung hô vậy...

Status
Not open for further replies.
Back