Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Phượt thủ xe máy à, có tí kinh đấy :1:
Phượt đâu đấy Thần Bò?
nghe đâu đang mùa phịch thủ :21::21::21:
Nghe từ "phịch thủ" dị ứng ghét ghê hehe. Chuẩn bị kỹ thôi chứ em toàn chạy tầm 40-45km/h là ná thở, không dám chạy nhanh, nghe buồn cười nhưng sự thặc.
Em đi đường HCM - Lagi, Kê gà - Phan Thiết - Đèo Đại Ninh - Đà Lạt. Nghỉ ở Phan Thiết 1 ngày rồi đi lên Đà Lạt, do chết nhát không dám chạy liên tục hehe
Cuối tuần vui vẻ cacce.

Quá hay luôn anh, cú chuyển từ Đen Tỉ sang Đỏ Huynh quả là tuyệt con cú mèo... Ít người dám mạnh tay như anh lắm... em cũng là 1 ví dụ điển hình của Thiên Tài Chém Trứng... phân tách cho lắm, cuối cùng có nhoẽn 200 cổ...hihi
Em xin được phong hàm Phó Soái cánh hữu cho anh HL. Vậy là VC hiện nay có 3 anh: Soái ca Tí cận, Phó Soái cánh tả DucMinh, Phó Soái cánh hữu HoangLinh...
kinh quá :113:
Có a Tí vương, tả phù - hữu bật đầy đủ cả
VC mình là nhất, chả cần đi đâu đọc ở đâu cho rách việc nhiễu loạn thông tin cả
tks Cu Lì :1178:

Nghe từ "phịch thủ" dị ứng ghét ghê hehe. Chuẩn bị kỹ thôi chứ em toàn chạy tầm 40-45km/h là ná thở, không dám chạy nhanh, nghe buồn cười nhưng sự thặc.
Em đi đường HCM - Lagi, Kê gà - Phan Thiết - Đèo Đại Ninh - Đà Lạt. Nghỉ ở Phan Thiết 1 ngày rồi đi lên Đà Lạt, do chết nhát không dám chạy liên tục hehe
Cuối tuần vui vẻ cacce.
Đoạn đường này mà đi gần Tết qua khúc đèo Nước Ngọt ngắm được hoa Anh Đào nở thì tuyệt.

Status
Not open for further replies.
Back