Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@xBuu
Thắc mắc trong lòng, mà không có manh mối... Sao Thầy không thử nhờ sự trợ giúp của thế lực Huyền Bí nhỉ...?
Ps: Nick Ducminh là người quen hay lạ, nam hay nữ? Note: 14/7/2017, giờ Mùi. Tối rảnh về giải thử...ahihi... Thks xBuu gieo hộ cái Quẻ.

Mợ @bigsan mình cũng thấy giống bác nào ngày xưa mua bán gì cũng hay hỏi anh @chim_non mà mình bảo là nữ thì không nhận ấy nhỉ? :105:
Mình tham gia Vietcurrency gần như ngay từ khi nó bắt đầu hoạt động, với một nick khác. Sau đó, một lần diễn đàn bị lỗi (mình không biết lý do, chỉ nhớ là số comments và số likes của tất cả các thành viên tăng lên nhiều lần) nên thay nick, chắc mình không phải người mà bác @TTN nghĩ đâu. MÌnh tham gia diễn đàn này để trade và học tập kinh nghiệm trade chứng khoán nên mình không đặt chuyện giới tính là quan trọng :1:

@xBuu
Thắc mắc trong lòng, mà không có manh mối... Sao Thầy không thử nhờ sự trợ giúp của thế lực Huyền Bí nhỉ...?
Ps: Nick Ducminh là người quen hay lạ, nam hay nữ? Note: 14/7/2017, giờ Mùi. Tối rảnh về giải thử...ahihi... Thks xBuu gieo hộ cái Quẻ.
:24:. Có quota dùng khi cần anh ạ. Không liên quan tới xèng khó động tâm lắm.
Giải cái này vui hơn nè anh.

Con Cào Cào.png

Chứ không phải là nhìn NTC lừ lừ tiến không thèm chỉnh à :10:
Chị có lợi thế về FA thì cứ những con này bet mạnh vào, dây dưa gì mới mấy con hàng chợ ITA FIT TSC gì cho hại não. Như e thì đành chấp nhận, bởi vì ko biết phân tích phân teo gì nên cứ xúm xít vào chỗ thiên hạ vặt nhau, nhiều khi tiền mất tật mang...

Mình tham gia Vietcurrency gần như ngay từ khi nó bắt đầu hoạt động, với một nick khác. Sau đó, một lần diễn đàn bị lỗi (mình không biết lý do, chỉ nhớ là số comments và số likes của tất cả các thành viên tăng lên nhiều lần) nên thay nick, chắc mình không phải người mà bác @TTN nghĩ đâu. MÌnh tham gia diễn đàn này để trade và học tập kinh nghiệm trade chứng khoán nên mình không đặt chuyện giới tính là quan trọng :1:
Chắc muốn xem avatar của bác thôi ý mà :3:

Tại thấy mợ cũng quý em. Bác @ngamison ngày xưa cũng bảo quý em lắm :21:

Status
Not open for further replies.
Back