Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Không đóng cửa xanh như mình đoán, nhưng kịch bản hồi xong rồi mới chết hẳn vẫn còn đó. Nếu đúng thì mai xanh đầu phiên xong rồi từ từ ra đi thật xa, đóng cửa trong ráng chiều đỏ rực.
Phiên hôm nay hồi một tí rồi đỏ uể oải, đóng cửa không thê thảm như mình đoán, thế thì còn giằng co tiếp cho đến cao trào thôi.

có tranh luận pp đâu; tính từ đoạn ros fall thì rất khó đánh kiểu đu xanh đỏ chạy ngay như a Tí
các phiên đỏ chỉ đủ thgian bán hòa trong tích tắc, ko thì mất sạch thành quả các phiên xanh :106:
Anh toàn nhìn và phân tích bằng cặp mắt trần tục của loài người...
Trên này có tôi với anh @DarkGreen là hịu, vì thao bỗng dưng ảnh có năng lực phi thường đến vại... anh D.G nhỉ?

Anh toàn nhìn và phân tích bằng cặp mắt trần tục của loài người...
Trên này có tôi với anh @DarkGreen là hịu, vì thao bỗng dưng ảnh có năng lực phi thường đến vại... anh D.G nhỉ?
chuẩn a ạ...:3D_35:
a chỉ tôi cách đổi mắt thoát tục để ăn bằng lần như a Tí dzới, hay bèo bèo như a Cu Lì Loét cũng đc :3cool_adore:

chuẩn a ạ...:3D_35:
a chỉ tôi cách đổi mắt thoát tục để ăn bằng lần như a Tí dzới, hay bèo bèo như a Cu Lì Loét cũng đc :3cool_adore:
Cái đấy thì phải xì tiền ra... chả ai cho không ai cái rì...
Anh thông cảm, đang đói, lại kẹp pi... đầu óc chỉ nghĩ đến việc kiếm thêm tiền để châm vào TK...hic

Status
Not open for further replies.
Back