Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thật mà, cứ đỏ là bán ngay, xong rồi ngồi chờ bao giờ xanh trở lại với cái phom thần thánh được 2-3 phiên mới vào lại rồi chờ và ... đấu hót cho đến khi đỏ một cái là chạy ngay lập tức không chần chừ suy tính lâu lắc.
Toàn những mã mà Cờ huynh nằm vùng. Ngoại trừ huynh ấy và những người cực thân thiết còn ai chơi được như thế đâu bác Tí.

@betaplamgiau
Có lẽ em hiểu vì sao cái quẻ nó bảo chỉ có tuổi Sửu là ngon nhất roài... chắc ý nghĩa của nó là Lì như trâu... đấy mà... lì đến khi Q ca nâng sở hữu lên 50%... rồi M&A với ROS... theo kiểu 1 FLC = 1 ROS...ac ac... Nếu thế thật, chắc là giàu xụ... 40k cổ nhân giá 80k = em được 3,2 tỉ... trong khi giá vốn có đâu tầm 300 củ... Con cua này là Cua khổng lồ...ahaha

@betaplamgiau
Có lẽ em hiểu vì sao cái quẻ nó bảo chỉ có tuổi Sửu là ngon nhất roài... chắc ý nghĩa của nó là Lì như trâu... đấy mà... lì đến khi Q ca nâng sở hữu lên 50%... rồi M&A với ROS... theo kiểu 1 FLC = 1 ROS...ac ac... Nếu thế thật, chắc là giàu xụ... 40k cổ nhân giá 80k = em được 3,2 tỉ... trong khi giá vốn có đâu tầm 300 củ... Con cua này là Cua khổng lồ...ahaha
Dậy dậy a Cào ơi...gần 3h chiều rồi:104:

Thật mà, cứ đỏ là bán ngay, xong rồi ngồi chờ bao giờ xanh trở lại với cái phom thần thánh được 2-3 phiên mới vào lại rồi chờ và ... đấu hót cho đến khi đỏ một cái là chạy ngay lập tức không chần chừ suy tính lâu lắc.
à thế ko khác thi ai nhập lệnh nhanh hơn, qua fx cho nó nhanh a ạ, :21:
chúc mừng a tìm đc pp phù hợp nhưng ko đại trà đc đâu ạ :1cool_byebye:

à thế ko khác thi ai nhập lệnh nhanh hơn, qua fx cho nó nhanh a ạ, :21:
chúc mừng a tìm đc pp phù hợp nhưng ko đại trà đc đâu ạ :1cool_byebye:
Bác Tí quen tính của Rose, lại được Cờ huynh hỗ trợ phía sau thì cứ để bác ấy chơi và chúc mừng thôi. Ai không hợp thì next, đơn giản. Trên sàn thiếu gì hàng đâu. Tranh luận làm chi Dát đồ ơi :21:

Toàn những mã mà Cờ huynh nằm vùng. Ngoại trừ huynh ấy và những người cực thân thiết còn ai chơi được như thế đâu bác Tí.
TTN nhầm rồi, mình quan sát rồi thực hành từ cuối năm ngoái đến nay đấy, Cờ huynh chỉ đóng vai trò giới thiệu các mã hàng xa lạ đấy cho mình và các nhận định thuần TA thôi (mặc dù nghe chả hiểu gì cả).
Nhìn kỹ đi, mỗi khi ROS trở lại nhịp, nó tiến từ từ với dư mua tất cả các bước giá dưới mức khớp luôn rất lớn, mỗi ngày tăng khoảng 0.5% một cách đều đặn bất chấp TT. Khi kết thúc quãng đường tăng, vol tăng cao, giá khớp hạ xuống vàng chậm chạp , đây là lúc chạy cho nhanh ở mức giá đỏ ngay dưới tham chiếu. Chơi với mã này tuyệt đối không vào ngang, phải canh đầu chu kỳ sau một vài phiên confirm.

@betaplamgiau
Chờ tiếp vậy, khi nào quẻ linh, em sẽ tiết lộ tuổi nào vào hàng nhé :21:

Cái cầy tơ của thầy thế nào rồi, hay phải đợi hết Q2 úp đết lại mới biết? :1:
Đó là cầy tơ FA. Còn TA thì sắp tới sẽ ổn định lại rồi, chiều nay hoặc ngày mai là quay dần lên. Tuy nhiên sẽ phân hóa theo kết quả QII. Bói ra thế :21:

Bác Tí quen tính của Rose, lại được Cờ huynh hỗ trợ phía sau thì cứ để bác ấy chơi và chúc mừng thôi. Ai không hợp thì next, đơn giản. Trên sàn thiếu gì hàng đâu. Tranh luận làm chi Dát đồ ơi :21:
có tranh luận pp đâu; tính từ đoạn ros fall thì rất khó đánh kiểu đu xanh đỏ chạy ngay như a Tí
các phiên đỏ chỉ đủ thgian bán hòa trong tích tắc, ko thì mất sạch thành quả các phiên xanh :106:

TTN nhầm rồi, mình quan sát rồi thực hành từ cuối năm ngoái đến nay đấy, Cờ huynh chỉ đóng vai trò giới thiệu các mã hàng xa lạ đấy cho mình và các nhận định thuần TA thôi (mặc dù nghe chả hiểu gì cả).
Nhìn kỹ đi, mỗi khi ROS trở lại nhịp, nó tiến từ từ với dư mua tất cả các bước giá dưới mức khớp luôn rất lớn, mỗi ngày tăng khoảng 0.5% một cách đều đặn bất chấp TT. Khi kết thúc quãng đường tăng, vol tăng cao, giá khớp hạ xuống vàng chậm chạp , đây là lúc chạy cho nhanh ở mức giá đỏ ngay dưới tham chiếu. Chơi với mã này tuyệt đối không vào ngang, phải canh đầu chu kỳ sau một vài phiên confirm.
Nếu lái nó...đổi cách chơi thì sao bác?

Nhìn kỹ đi, mỗi khi ROS trở lại nhịp, nó tiến từ từ với dư mua tất cả các bước giá dưới mức khớp luôn rất lớn, mỗi ngày tăng khoảng 5% một cách đều đặn bất chấp TT. Khi kết thúc quãng đường tăng, vol tăng cao, giá khớp hạ xuống vàng chậm chạp , đây là lúc chạy cho nhanh ở mức giá đỏ ngay dưới tham chiếu. Chơi với mã này tuyệt đối không vào ngang, phải canh đầu chu kỳ sau một vài phiên confirm.
Em bàn cho vui thôi anh Tí. Em kém về quan sát và thống kê lắm nên không phù hợp chơi chứng được. Chỉ chơi mỗi bài ngâm dấm được thôi.

Status
Not open for further replies.
Back