Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Từ lúc đọc post anh em mất hơn 3p tìm xem em nó là ai, nghe tên lạ quá...mất thêm 6p nhìn trước nhìn sau...30s nữa nhập lệnh sàn và rồi nhìn em nó đi:17:
Trước mình cũng giống cái chỗ này, giờ nhờ noi gương CT đã giảm xuống còn 60 giây :1:

Nó đỏ thì phải nhảy ngay, không thì bị mắng ngay đấy.
thế a tự giả lời rồi đấy "Tự hỏi tại sao lại đi gởi tiết kiệm mỗi tháng được chưa đến 0.5% , trong khi con ROS mỗi ngày tăng hơn 0.5% !":21:

Mỗi lần nó đỏ là bằng chục lần nó xanh ạ. :D:D:D
Hổm giờ vẫn đu đưa theo như vậy mà, đỏ thì mình đã lời cả chục % rồi , cứ tà tà bán không hốp hiếc gì nữa hết thì làm sao lỗ quá vài % được. Em nó tuột một quãng dài xong thế nào lại chả đủng đỉnh đi lên, vào lại từ đầu đường thì an toàn còn hơn đi xe ... buýt.

Đồng bào cho em giật míc, phát biểu phát ạ:
- Kính cẩn nghiêng mình đề nghị Soái ca VC @TiCan không lôi Cờ huynh vào Phố nữa... Huynh sinh hoạt trong hang, hãy để Hanger tung hô... Ngoài Phố, bọn em chỉ thấy mỗi anh Tí cận phun lửa múa đao, và tự hiểu danh hiệu Soái ca thuộc về chính anh... không ai ngoài anh...ahihi

Hổm giờ vẫn đu đưa theo như vậy mà, đỏ thì mình đã lời cả chục % rồi , cứ tà tà bán không hốp hiếc gì nữa hết thì làm sao lỗ quá vài % được. Em nó tuột một quãng dài xong thế nào lại chả đủng đỉnh đi lên, vào lại từ đầu đường thì an toàn còn hơn đi xe ... buýt.
vãi a, từ đoạn này thì mỗi lẫn rơi là trả sạch các phiên tăng, a vẫn lời cả chục % thì cũng thuộc type chúa quỷ rồi :21:

vãi a, từ đoạn này thì mỗi lẫn rơi là trả sạch các phiên tăng, a vẫn lời cả chục % thì cũng thuộc type chúa quỷ rồi :21:
Thật mà, cứ đỏ là bán ngay, xong rồi ngồi chờ bao giờ xanh trở lại với cái phom thần thánh được 2-3 phiên mới vào lại rồi chờ và ... đấu hót cho đến khi đỏ một cái là chạy ngay lập tức không chần chừ suy tính lâu lắc.

Status
Not open for further replies.
Back