Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Ngoài ra thương hiệu Chopard có thể phân vào nhóm gốc kim hoàn, thời trang nên chỉ có thể so sánh với các thương hiệu đồng hạng như Harry Winston, Cartier, Bovet, Bulgary, Korloff, Van cliff & Arpel, Corum, LV, Carl Bucherer, Hermes, Monblanc v.v... Chứ so với nhóm kinh điển có lich sử và truyền thống lâu đời như Breguet, PP, Vacheron Constantin... thì khó nói lắm.
Thầy ơi thế con Poljot mặt bông của em thì có được xếp ngang hàng với các thương hiệu trên không thầy :10:

• Like
Reactions: wjo
Không, thu hẹp khoảng cách giữa lãi suất cho vay và lãi suất tiền gửi. DN được lợi nhưng NH có vẻ như sẽ giảm lợi nhuận nhỉ :105:
Giảm thật thì tốt, e là chỉ giảm theo danh nghĩa thui, chẳng hạn một số phí cho vay bỗng dưng xuất hiện giống như xăng dầu giảm giá thì các cụ đánh thuế môi trường quá trời

Thị trường vẫn đang đi theo cái lý riêng của nó. China ngập trong khó khăn nhưng 2 năm trước chỉ số Shanghai Composit làm phát phi gấp đôi.
Mấy nhà đầu tư Trung Quốc đang nhìn Việt Nam theo cái nhìn như thế.
Thị trường mình bé, có một cú hích mạnh thì cũng chạy được đoạn dài, quan trọng là tiền có vào hay không thôi
Đợt rồi thấy dòng tiền vào có tín hiệu yếu em cũng đoán đỉnh ra ngoài ngồi 1 tuần, nhưng tt ko chỉnh thì mình chỉnh thôi... đừng cố cãi với nó làm gì...
Bây h có chỉnh thì chỉnh trên từng cp từng nhóm ngành thôi, dòng tiền vẫn tìm cách luồn lách tìm kiếm cơ hội mới... vấn đề chính vẫn là tay son bốc nọc, chon đúng cây bài thì NAV vẫn tăng tốt khi chỉ số điều chỉnh...

Cứ mang học thuyết âm miu với cái HH bí truyền ấy ra bảo sao ĐB ngại lên rum
:115::115:
Chị ơi... HH bí truyền của em toàn mang tính giải trí, chọc cười... Ngoài ra, Bàng huynh chả ngán gì HH đâu...chị không thấy chữ ký của ảnh ạ: Làm chủ số phận... chèo lái tâm hồn.
Ảnh trả vờ khoe OPPO nhầm Cờ huynh với Râu huynh mí cú nên bị than phiền đới... kiểu khoe dzất nà tinh tế...:24:

Chính xác Thánh Dị ơi... vừa mở bảng điện lên, em đã phải khóc... PVX với OGC... tiếc quá... đúng là quá íu đuối... đành phải nhìn đỡ con ITA để tự an ủi...hic
"Khi người đàn ông trong anh bật khóc" hehe... Ò Ó O cũng làm em đẫm gối hàng đêm :green:
Cảm ơn thầy giới thiệu case chị Yến nhé... nhờ HA của thầy mà e phải soi kỹ và thay đổi cái nhìn về chị ấy...

Mình nhớ nhất bạn hay treo tranh với chăm chỉ giặt quần áo trong ngày, thi thoảng cũng hờn dỗi vu vơ vụn vặt :1: lâu rồi ko biết bạn í ra sao. Chỉ biết nghề xây dựng của bạn í đang rất phát ở trong sg.:105::105:
Hình như chỉ đổi nick thôi colai. Vẫn sinh hoạt đều trên đây.

Status
Not open for further replies.
Back