Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Anh Tí yêu quý.
Mỗi ngày là 1 ngày mới, mỗi phút giây đều có những biến mới chỉ có điều quá trình thay đổi diễn ra chậm chạp đến mức khó nhận ra thôi.
Hiện anh đang thắng và dĩ nhiên là anh sẽ cảm thấy như mình đang cầm chìa khóa mở tung tất cả các cánh cửa bí mật. Nhưng rồi chúng ta lại tiếp tục mắc phải sai lầm thôi anh ạ.
Trên này chắc em thích chị nhất rồi :D:D:D

• Like
Reactions: TTN
Cung thủ bớt giận. @Colaido cũng đừng dùng những từ cay nghiệt nữa, please !
Nghề chứng khắc nghiệt lắm, không ai lúc nào cũng luôn đúng cả đâu :102:
Không phải nghề chứng không anh ơi, đạo ở đơì em ngẫm thậm chí thế nào là ác nhân thế nào là thiện nhân, thế nào là anh hùng phường nào là ngụy quân tử... tất cả đều chỉ là khái niệm hay góc nhìn khác nhau và có hợp hoàn cảnh thời thế hay không thôi... cuộc sống mà... vui là chính :21:

Bộ đôi Quýt ca KLF FLC như lệch sóng các bác nhỉ, Lạc trôi, A Sang Fit, Tuấn HQC, và vô số trà đá móc cống khác gọi chả lẽ Quýt ca không trả lời sao
Hôm trước FLC trần căng, nhưng ngay ngày hôm sau đỏ lòm. Giở mà anh Quyết cho FLC trần là bà con out liền. Chiêu mới của anh Quyết nhắn nhủ trader chắc là: Hàng của anh đừng mong trần nhiều phiên như hàng móc cống :D

Mình nhớ nhất bạn hay treo tranh với chăm chỉ giặt quần áo trong ngày, thi thoảng cũng hờn dỗi vu vơ vụn vặt :1: lâu rồi ko biết bạn í ra sao. Chỉ biết nghề xây dựng của bạn í đang rất phát ở trong sg.:105::105:
Xây dựng bây giờ việc thì sẵn nhưng khả năng dính nợ vẫn như xưa colaido ạ. Hình thức công nợ giờ cũng đa dạng hơn.
Thi công xong, các anh thay vì trả tiền lại trả nhà. Nhưng như thế vẫn còn hơn là ko trả.
Hôm rồi mới đọc bài này thấy cái nghề xây lắp tội quá.
http://thanhnien.vn/kinh-doanh/nguy-co-pha-san-vi-no-dong-xay-dung-co-ban-850196.html
Hy vọng bạn xây dựng gì đó đòi tiền tốt, yếu tố sống còn trụ lại với nghề bây giờ

Xây dựng bây giờ việc thì sẵn nhưng khả năng dính nợ vẫn như xưa colaido ạ. Hình thức công nợ giờ cũng đa dạng hơn.
Thi công xong, các anh thay vì trả tiền lại trả nhà. Nhưng như thế vẫn còn hơn là ko trả.
Hôm rồi mới đọc bài này thấy cái nghề xây lắp tội quá.
http://thanhnien.vn/kinh-doanh/nguy-co-pha-san-vi-no-dong-xay-dung-co-ban-850196.html
Hy vọng bạn xây dựng gì đó đòi tiền tốt, yếu tố sống còn trụ lại với nghề bây giờ
nhiều đội tính toán ất ơ là đứt ngay bác ợ. Rủi ro thị trường XD ở Hà Lội bắt đầu tăng lên so với TT trong Nam. Định hướng TT tăng trưởng vì thế nó cũng follow theo :19:

Status
Not open for further replies.
Back