Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Oil ko gãy 40 đc đâu anh. Sẽ tăng lại từ tháng 8Dl về cuối năm.
Ngày 21/8/2017 sắp tới có nhật thực toàn phần ở Bắc Mỹ, lớn nhất trong 99 năm , phần lớn nước Mỹ tối nên Fed sẽ thu tiền mạnh mẽ, stock go down. Trump sẽ ko ngồi được hết nhiệm kỳ , ứng trong khoảng 1 năm
Hay quá,
Mình cũng bet cửa DOW chỉnh 20%vào giữa tháng 8 DL.
Riêng Oil mình dám chắc gãy 40$.

Tôi đã Bet đâu, phải đi thăm dò cái đã... con này mới thỏa yếu tố PA... tức là có đám đông quan tâm!
Nhìn quanh đi quẩn lại thì lợi thế của anh Đức là mảnh đất bao la, nối liền nhau dài dằng dặc, lại có con sông nằm gần... không lo thiếu nước mùa Khô (Pls check, Elnino kỳ trước không chết là vậy???). Ảnh cứ tựa vào cái này mà xoay... như xoay Totem ấy, bao giờ dừng lại, thì mới quay về với thực tại.
Bây giờ trong đầu tôi chỉ có cái này: Cao su không lên trên 250 thì không Bet... Thôi bye anh, tôi về chởi con đi chơi đây!
Anh xi nhan với đ/c Phúc - aka comgaoaotien nhờ IT sửa website Sgicapital lại để tôi lên down báo cáo tài chính về đọc cái coai, làm ăn sống nhăn.

Ngày 21/8/2017 sắp tới có nhật thực toàn phần ở Bắc Mỹ, lớn nhất trong 99 năm , phần lớn nước Mỹ tối nên Fed sẽ thu tiền mạnh mẽ, stock go down. Trump sẽ ko ngồi được hết nhiệm kỳ , ứng trong khoảng 1 năm
Anh cái gì cũng biết nhỉ :111::111::111:

Hiệu quả thế mà cứ đòi bỏ 6 Nhâm
6 Nhâm theo sách Việt Nam, em dùng vẫn sai nhiều lắm anh ơi. Em chế ra cái 6 Nhâm tà ma ngoại đạo, tả pín lù y chang món Mệnh Lý Học vậy. Thêm 1 ví dụ cho sự "điên khùng" của em nhé, Lý Gia Thành:
- Bát tự 1: Mậu Thìn / Kỷ Mùi / Canh Ngọ / Đinh Hợi. Lá số này bỏ đi cho rồi...
- Cái SYS điên khùng của em, nó cho ra cái bát tự vầy: Mậu Thìn / Kỷ Mùi / Tân Mùi / Mậu Tý. Liếc qua thấy ngay chân mệnh Tỷ Phú... dưới mọi góc nhìn...:24:
=> Em mà dấn sâu vào thêm, thì chắc là banh gáo... :20:
G9 anh!

6 Nhâm theo sách Việt Nam, em dùng vẫn sai nhiều lắm anh ơi. Em chế ra cái 6 Nhâm tà ma ngoại đạo, tả pín lù y chang món Mệnh Lý Học vậy. Thêm 1 ví dụ cho sự "điên khùng" của em nhé, Lý Gia Thành:
- Bát tự 1: Mậu Thìn / Kỷ Mùi / Canh Ngọ / Đinh Hợi. Lá số này bỏ đi cho rồi...
- Cái SYS điên khùng của em, nó cho ra cái bát tự vầy: Mậu Thìn / Kỷ Mùi / Tân Mùi / Mậu Tý. Liếc qua thấy ngay chân mệnh Tỷ Phú... dưới mọi góc nhìn...:24:
=> Em mà dấn sâu vào thêm, thì chắc là banh gáo... :20:
G9 anh!
WB canh ngọ thì phải anh ơi :19:

Cái này kỳ bí quá anh

đúng à ace VC lắm tài thật...

Status
Not open for further replies.
Back