Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Anh @Cu Lì mà giữ thì em cũng thấp thỏm muốn vào nhưng anh ấy lại chốt sớm quá :8cool_cry:
Một khi đã đen... thì không có gì là không thể xảy ra... ví dụ của em: múc TNI và AMD nó cứ mỗi ngày một FL, cắt ITA và OGC thì giờ nó lòe tím??? Các Thầy cứ khen em cho cố vào, để em ngồi trên đọt cây và hóng theo chiều gió...hic

Một khi đã đen... thì không có gì là không thể xảy ra... ví dụ của em: múc TNI và AMD nó cứ mỗi ngày một FL, cắt ITA và OGC thì giờ nó lòe tím??? Các Thầy cứ khen em cho cố vào, để em ngồi trên đọt cây và hóng theo chiều gió...hic
Ăn thì nhiều mất đáng bao nhiêu mà cứ khóc như đúng rồi :6cool_surrender::6cool_surrender:

cuôn OGC em ng/c tài liệu với thành phần dự ĐHCD kỹ thía, biết là hàng đã về 1 mối rồi mà vì ham game mỳ ăn liền AMD nên phải bán há há :1cool_byebye:
âu cũng vì lướt cho sướng tay, tk bé tẹo ấy thì đặt lời lãi làm gì coi như phí đánh game online :21:

cuôn OGC em ng/c tài liệu với thành phần dự ĐHCD kỹ thía, biết là hàng đã về 1 mối rồi mà vì ham game mỳ ăn liền AMD nên phải bán há há :1cool_byebye:
âu cũng vì lướt cho sướng tay, tk bé tẹo ấy thì đặt lời lãi làm gì coi như phí đánh game online :21:
Cuôn FIT với OGC bán đi để múc con LDG và DXG chị ợ... AMD xác định vui chơi ngay từ ban đầu, nếu không có vụ cá độ chắc em cũng không có hứng thú ngâm cứu...he he

Mình ghét cãi nhau online nhưng đọc cãi nhau hang bên vf thấy sướng dễ sợ hehe.
Khi các idol đồng loạt xuất hiện với tần suất dày đặc show dm với các pọt đậm chất hàn lâm... đây là cầy tơ có độ nhậy và độ đặc hiệu cao làm em run tay phang hết hàng mấy hôm trước... no free lunch always trong cái sòng này Thần Bò nhể :)

Khi các idol đồng loạt xuất hiện với tần suất dày đặc show dm với các pọt đậm chất hàn lâm... đây là cầy tơ có độ nhậy và độ đặc hiệu cao làm em run tay phang hết hàng mấy hôm trước... no free lunch always trong cái sòng này Thần Bò nhể :)
:9cool_too_sad:

Thế tk lớn anh đánh gì để em theo :105:
Thì đánh hàng bé ngoan, na ná kiểu anh zai bokhoktx với anh chim_non... Đầu năm em sâu rồi mà, phần lớn acc đều dồn vào Nợn Xề... Vậy nên em mới nói: Cái xì tai Bé Ngoan nó nản lòng chiến sĩ... cứ chém hoài, thế nào cũng rớt mạng... bảo đảm thế!

Copy cái này từ FB 1 bạn.
"Hôm qua tôi đi mua đồ ăn, vợ dặn, hễ mua đồ gì ăn sẵn thì phải hỏi kỹ, xem kỹ kẻo vớ phải đồ tẩm ướp hóa chất, chết sặc gạch có ngày. Tôi quán triệt sâu sắc nên khi thằng chủ cửa hàng đưa cho mấy gói xúc xích, tôi bĩu môi, hít hít rồi bảo, đcm đ éo tin chúng bay, xúc xích này làm từ thịt lợn chết, tẩm hóa chất cho thơm lừng lên, bố mày ko ngu, ăn vào để chết à. Mẹ thằng chủ cũng cứng bật luôn, nó bảo ko tin ông bóc một cái bất kỳ ra, vứt kia xem kiến, gián có ăn không, kiến nó bu đầy thì đích thị xúc xích sạch, có hóa chất kiến nó dí bòi vào. Tôi bảo, được. Thế là tôi bóc 1 cái, bỏ vào xó cửa hàng xem kiến nó có xơi không. Quả nhiên đúng là xúc xích tươi và sạch, chỉ một loáng họ hàng nhà kiến kéo ra, kiến con đi trước kiến già theo sau, cầm hương kiến đất bạc đầu... bọn nó xâu vào cái xúc xích chén nhiệt tình, ăn chán rồi tha về tổ. Thằng chủ cửa hàng cười ha hả bảo, tin chưa, tin chưa, m ẹ kiếp đã bảo hàng tươi và sạch mà lị. Tôi cùng mừng quá bảo, tin rồi, tin rồi, hàng tươi và sạch. Kiến ăn thì tin được. Nói chưa dứt câu thì thằng chủ bỗng ôm mặt khóc tu tu rồi bảo, anh ơi, thế đ éo nào chúng mình lại thảm hại đến mức này, thế đ éo nào giữa người với người giờ không tin được nhau, thế đ éo nào hai thằng người giờ lại phải đi tin con kiến. Lời nói của anh em mình lẽ nào không bằng sâu bọ hay sao?
Ôi, đ ịt mẹ nó chứ nói gì mà đúng và cay đắng thế. Lẽ nào người với người giờ không tin được nhau? Chúng ta thảm hại đến mức này sao? Lạy chúa amen di đà phật ok vạn tuế!"

Status
Not open for further replies.
Back