Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Anh có biết em mua nó cũng vì anh phím không hả trời??????:2cool_after_boom:
Chị tay to đọc cho kỹ trước khi liều nhé. Mình chỉ pím con này cho duy nhất @Cu Lì, người rất giỏi hàng móc cống từ cách đây mấy tuần, không khuyến nghị ai khác vì mình biết tính nham hiểm của lái và H, CEO công ty này cũng như năng lực của @Cu Lì :109:

Chị tay to đọc cho kỹ trước khi liều nhé. Mình chỉ pím con này cho duy nhất @Cu Lì, người rất giỏi hàng móc cống từ cách đây mấy tuần, không khuyến nghị ai khác vì mình biết tính nham hiểm của lái và H, CEO công ty này cũng như năng lực của @Cu Lì :109:
Có cảm giác là @TTN thắng trận rời Cu Xê đúng đỉnh nên có chút hưng phấn về hàng lái. Trong đầu cơ thì bi quan lại chính là trạng thái tâm lý tốt nhất cho người mới bắt đầu (đầu cơ), vì nó giúp người chơi giữ được tiền.

Có cảm giác là @TTN thắng trận rời Cu Xê đúng đỉnh nên có chút hưng phấn về hàng lái. Trong đầu cơ thì bi quan lại chính là trạng thái tâm lý tốt nhất cho người mới bắt đầu (đầu cơ), vì nó giúp người chơi giữ được tiền.
Chỉ có anh hiểu em.
Em hứa lỗ hết 18 triệu kiếm được từ HQC thì rời cuộc chơi ạ :1:

Nếu chị @TTN đang tán lộc giữ son thì không nói làm gì chứ muốn thử bám càng đội lái thì phải chuẩn bị đầy đủ tâm lý chiến đầu cơ, học hỏi các chuyên gia chuyên trị hàng lái như @lionking, @X-trader , @Cu Lì, @becks2367...đã nhóe. Thấy chị tay to mải miết xông pha bất kể tìm hiểu mà nản quá :109::109::109:
Em tuổi gì mà tag em vô...em chuyên làm thơ cho forum thêm mộng mơ thôi:103:

Status
Not open for further replies.
Back