Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Múc 1k AMD với em đê...
Dò sông dò biển dễ dò, đố ai lấy thước mà đo lòng Người?
đính chính cho e 1s nhóe, con fò AMD chắc sẽ ko về giá 4, x như hôm qua tính. Mà có thể nằm vĩnh viễn tại 5, x vì game chuyển đổi từ trường đâof tạo, mua mỏ đá, chuyển quyền đã xong nhớ.
có 1 tý tiết lộ cá nhân là bạn của chị điều hành cái trường đó, hợp đồng đào tạo lớn nhất ký với tổng cục du lịch của bạn í là do e gái chị môi giới

hàng cờ bạc đang chưa có cửa
Thì cá độ 30 ngày mà chị, cá độ hên xui, chứ em có bảo là phân tích phân tách rì đâu ạ... sau 30 ngày, có giá trên 15.3 là son... dưới thì là đen... vại là đủ vui rồi.
Các anh/chị choảng nhau triệu cổ trở lên, thì có nước ngồi im và gây dựng âm miu mới... cái lão nhang nhang đã chịu ra mặt thì hịu là độ tự tin của him dzất cao... :24:

đính chính cho e 1s nhóe, con fò AMD chắc sẽ ko về giá 4, x như hôm qua tính. Mà có thể nằm vĩnh viễn tại 5, x vì game chuyển đổi từ trường đâof tạo, mua mỏ đá, chuyển quyền đã xong nhớ
Thế thì 1k của em đi mất 10 củ hơn... vãi linh hồn... sao chị không níu tay em lại... Em tưởng anh chị cá độ thật... :20:

Mà chưa vãi linh hồn bằng ông bà nào múc 1tr cổ... tính sơ sơ thì đi toi 10 tỏi...
Quýt ca kiếm tiền giỏi thật... thế là đi toi 10 củ, là gần 7000 ổ bánh mì của iem roài... :20:
Đíu con mợ nó cái tháng cô hồn nài... dính chưởng hoài...

Thế thì 1k của em đi mất 10 củ hơn... vãi linh hồn... sao chị không níu tay em lại... Em tưởng anh chị cá độ thật... :20:
Thầy ơi, trên 3 sòng có tận 1000 mã cho bác thỏa chí cờ bạc, sao bác cứ chọn vào cái cửa tối om như cái lỗ đen thế kia... bàn nhiều về nó rồi tự dưng tay nó động vào nút enter lúc nào không hay... 1k thua rồi lại đến 2k rồi cay cú lại lên đến 20k lúc nào hông hay... cái này em dính rồi nên chia sẻ tý kinh nghiệm :102::102::102:

Thầy ơi, trên 3 sòng có tận 1000 mã cho bác thỏa chí cờ bạc, sao bác cứ chọn vào cái cửa tối om như cái lỗ đen thế kia... bàn nhiều về nó rồi tự dưng tay nó động vào nút enter lúc nào không hay... 1k thua rồi lại đến 2k rồi cay cú lại lên đến 20k lúc nào hông hay... cái này em dính rồi nên chia sẻ tý kinh nghiệm :102::102::102:
Giờ anh mới chia sẻ, em còn làm gì được? Nhưng mà em thề em hứa với anh, íu bao giờ mò thêm 1k nữa...đắng quớ...

Mà chưa vãi linh hồn bằng ông bà nào múc 1tr cổ... tính sơ sơ thì đi toi 10 tỏi...
Quýt ca kiếm tiền giỏi thật... thế là đi toi 10 củ, là gần 7000 ổ bánh mì của iem roài... :20:
chị có 1 lý do Tâm linh là chị ko theo/folow ông/bà nào 3 game liên tiếp cả. Cứ ăn 1-2 rồi tìm nhà khác, năm sau có quay lại đ ục đ ẽo hay ko thì tùy tình hình

Sáng giờ a khóc cả forum lũ lụt roài, khóc nữa Tôi ban nick đấy:104:

Sáng giờ a khóc cả forum lũ lụt roài, khóc nữa Tôi ban nick đấy:104:
Thế ạ, pím em con tím tím đi anh ơi... gỡ lỗ...cái ạ...
Em nhận ra là em ngu ngơ quá: Em cứ nghĩ đơn giản, mấy cha kẹp vài triệu cổ sẽ cứu vớt đời em... nghe Fxxx nó bảo giá BQ kẹp là gần 17 cơ. Em múc 15.x thì coi như sure win... nào ngờ. :20:
À mà hay thôi, em gửi cái pass, anh trade mợ nó luôn hộ em, chứ em bám càng mà cũng không ăn được, bám hụt con không à... VOS ơi, tạo hặn mài...:20:

À, mà hình như cũng íu phải tại Fxxx, đổ thừa nó thì cũng tội nghiệp cho nó... Nghe đâu, Tí ca bảo là Bàng huynh kỳ này cũng me ở 17, em thì lại mê mẫn Bàng huynh... cứ nghĩ là hốt được giá hời hơn Bàng huynh nên tự sướng...
Chắc là vại rồi... sao lúc thua... mình có nhìu lí do để bấu víu quá vài... có lẽ mình sắp điên dzồi... ôi 7000 ổ bánh mì của tao... ai giả lại cho tao...
Bông dưng... mạng chập chờn, offline luôn...hu hu

Status
Not open for further replies.
Back