Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Dát đồ chắp tay sao đít đi LIKE dạo ớn quá...như kiểu cấm nhang...:77::77::77::77::77::77:
Dát ráo chủ hiện lên com măng vài lời cho ae yên tâm đi nào :21:
:21::21::21:
thuyết âm miu của e từ tết al: trade j trade, ros gãy thì té (hàng đầu cơ nói chung)
chuyển quân cũng phải có thời gian chớ :1cool_byebye:
ps: thấy các ac trade như điện chỉ bít likeeeee

:21::21::21:
thuyết âm miu của e từ tết al: trade j trade, ros gãy thì té (hàng đầu cơ nói chung)
chuyển quân cũng phải có thời gian chớ :1cool_byebye:
ps: thấy các ac trade như điện chỉ bít likeeeee
Thế là múc Bcs nặng mông hở Dát đồ :105:. Nếu like thì like mấy anh chuyên hàng móc cống game hồi sinh mới ăn dầy ý, chứ mình đói quạ, hàng họ toàn mốt hai mốt suốt :18:

Cà đô lương chart đẹp thế.
hôm đợt nghỉ giỗ ô, Hùng mình gặp cậu e trước làm cùng nay chuyển về làm với Tuấn Lộc nó bảo chị ơi QCG có cơ lên đc đầu 3 đấy. Thấy bọn lọ chai mua ... a,chai lok vào cuộc ....
mình sặc caFe , lông mũi dính nhớp bẩu với nó chạy chương trình bon tốt, bơm đạn dược khủng như ttf năm xưa lên đc x4 đã khủng khiếp. May lắm cố lắm đc 15-16 là thơm rồi, 3x khó lắm.
sáng nay uống cafe, nó bẩu đc cấp tín dụng mạnh, 3x trong tháng này luôn đó chị
Mình quá hãi, vì độ chơi của dân đầu tư. Nó bảo cá nhân hiện nay nh ng có khoản tiền mặt tốt lắm chị ơi, đang mong thị trường tăng điểm manh, cp tăng giá cao con cái ng nhà của họ được chi tiêu thoải mái.....

hôm đợt nghỉ giỗ ô, Hùng mình gặp cậu e trước làm cùng nay chuyển về làm với Tuấn Lộc nó bảo chị ơi QCG có cơ lên đc đầu 3 đấy. Thấy bọn lọ chai mua ... a,chai lok vào cuộc ....
mình sặc caFe , lông mũi dính nhớp bẩu với nó chạy chương trình bon tốt, bơm đạn dược khủng như ttf năm xưa lên đc x4 đã khủng khiếp. May lắm cố lắm đc 15-16 là thơm rồi, 3x khó lắm.
sáng nay uống cafe, nó bẩu đc cấp tín dụng mạnh, 3x trong tháng này luôn đó chị
Mình quá hãi, vì độ chơi của dân đầu tư. Nó bảo cá nhân hiện nay nh ng có khoản tiền mặt tốt lắm chị ơi, đang mong thị trường tăng điểm manh, cp tăng giá cao con cái ng nhà của họ được chi tiêu thoải mái.....
Thế nên discount đi bn % vậy colaido :) hàng cờ bạc chỉ nên làm 1 vài k cho vui thôi

Status
Not open for further replies.
Back