Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
kịp mua SHB TC ko anh Tican
lệnh mua lớn vào rồi anh Tican, có thể thấy dấu hiệu QH thông qua việc xử lý nợ xấu theo đề xuất của TĐ
Hôm qua đã mua được một mớ rồi. Hôm nay định chờ mua tiếp nhưng vì việc khác làm xao nhãng thế là không thực hiện được.

PR bằng TA nó không có phê Mợ ơi (gọi đúng giới tính không nhỉ, sáng em thấy anh chim gọi vậy)... Phải PR bằng cái gì đó mà cơ hội nhân 2, nhân 3 thì đám đông mới thích... Thks!
Sóng bắt đầu từ gió đã :1:.

Last edited:
chị vừa chek case AMD
em còn nhớ HKB chạy từ 28 xuống 2,x ko ???
chị sẽ ko nói thêm 1 từ nào nữa
Em và chị làm 1 deal cá độ nhé:
Nếu AMD vượt 24 thì chị nộp ủng hộ VC.vn 10 triệu đồng.Ngược lại,em sẽ nộp ủng hộ VC.vn 10 triệu đồng.
Thời hạn:3 tháng kể từ hôm nay.
Chị OK không?

Em và chị làm 1 deal cá độ nhé:
Nếu AMD vượt 24 thì chị nộp ủng hộ VC.vn 10 triệu đồng.Ngược lại,em sẽ nộp ủng hộ VC.vn 10 triệu đồng.
Thời hạn:3 tháng kể từ hôm nay.
Chị OK không?
em tự tin làm độ, cho thấy e khẳng định case này e ăn chắc
chị biết chắc e đang vận đen liên tiếp khi hàng loạt cú vào/ra liên tiếp của em bị fail, dẫn đến ăn mòn vốn trong khi cửa kiếm tiền đang dễ.
vì vậy chị ko làm deal với em nho nhỏ như vậy.
---------
nếu thực sự muốn chiến thắng chị ở case này hãy tính toán kỹ; đưa ra khung thời gian ngắn hơn và deal = 1 con số khác nặng hơn để chị thấy có động lưc,

em tự tin làm độ, cho thấy e khẳng định case này e ăn chắc
chị biết chắc e đang vận đen liên tiếp khi hàng loạt cú vào/ra liên tiếp của em bị fail, dẫn đến ăn mòn vốn trong khi cửa kiếm tiền đang dễ.
vì vậy chị ko làm deal với em nho nhỏ như vậy.
---------
nếu thực sự muốn chiến thắng chị ở case này hãy tính toán kỹ và deal = 1 con số khác nặng hơn để chị thấy có động lưc,
:1:
Chị ra kèo đi?

@HOANGLINH huynh, @Colaido tỷ
Dưới con mắt Mê Tín của em, thì cái deal này chả đi đến đâu. Quẻ sơ truyền là Thiên không, có nghĩa là tào lao cả thôi. Lại thêm anh Sửu thì dính Câu trận, ở đây nghĩa là móc câu roài. Chị Tuất thì dính Tuần Không cũng có nghĩa là hư vô.
Ý em vầy nè: Ngày mai giờ Tị, anh chị quyết định cái deal, bảo đảm thành công và tiền cược thỏa mãn cả hai bên. Quẻ Nguyên Thủ Khóa có 3 hào Quan, cũng có nghĩa là Tài, ứng với cá độ bắt xác. Anh Sửu có Thiên hậu phò trợ, Chị Tuất có Thái thường bảo kê... Như thế là công bằng cho cả đôi bên. Thời gian kết thúc cá độ: Tối đa 30 ngày.
Để kèo này thêm phần hấp dẫn, nên kéo theo Cờ huynh Idol vào làm trọng tài, ảnh tuổi Dần, ứng với Quý Nhân trong Quẻ, thì kết quả đương nhiên tốt đẹp... :21:
Good night anh chị, mai dậy sớm, lót gạch ở hàng đầu tiên, hóng kèo cá độ...:1cool_dribble:

Last edited:
Good day cả nhà.

@HOANGLINH huynh, @Colaido tỷ
Dưới con mắt Mê Tín của em, thì cái deal này chả đi đến đâu. Quẻ sơ truyền là Thiên không, có nghĩa là tào lao cả thôi. Lại thêm anh Sửu thì dính Câu trận, ở đây nghĩa là móc câu roài. Chị Tuất thì dính Tuần Không cũng có nghĩa là hư vô.
Ý em vầy nè: Ngày mai giờ Tị, anh chị quyết định cái deal, bảo đảm thành công và tiền cược thỏa mãn cả hai bên. Quẻ Nguyên Thủ Khóa có 3 hào Quan, cũng có nghĩa là Tài, ứng với cá độ bắt xác. Anh Sửu có Thiên hậu phò trợ, Chị Tuất có Thái thường bảo kê... Như thế là công bằng cho cả đôi bên. Thời gian kết thúc cá độ: Tối đa 30 ngày.
Để kèo này thêm phần hấp dẫn, nên kéo theo Cờ huynh Idol vào làm trọng tài, ảnh tuổi Dần, ứng với Quý Nhân trong Quẻ, thì kết quả đương nhiên tốt đẹp... :21:
Good night anh chị, mai dậy sớm, lót gạch ở hàng đầu tiên, hóng kèo cá độ...:1cool_dribble:
Anh khoái Cào viết về dự đoán Lục Nhâm, phát huy tiếp nhé.

Status
Not open for further replies.
Back