Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thoai anh êi... anh cứ rải thik nhiều, tốn tài nguyên diễn đàn quá... Sâu được con nào như VOS thì hẳn hay nhóe... vại đi cho nó gọn!
Ps: Đừng thách tôi sâu... tôi đang đen, có míu con nào tím đâu mà sâu...
Sâu làm j anh ơi, kẻo lại thêm thù bớt bạn :24::24::24:

Tôi đang nóng trong người đây này. Có sâu thì sâu đúng điểm mua còn tha thứ được :1:
Mấy con đang hút tiền, canh xem trend ổn thì vào chị ah.
Nó ném cho 1 đống tiền rồi rút ra ngay là mình lên đọt. Nóng thì uống nước chanh, ko có j phải vội :10::10::10:
CHị có hàng FA nào ngon phím ae với :26::26:

Đấy, anh lại thik làm người hùng... Thà cứ chiến với kẻ thù còn đỡ nguy hỉm hơn là thằng bạn nó âm thầm ủ miu ... đưa lên ĐỈNH ngắm sao? :1cool_byebye:
Tại em yếu, ko ra gió đc anh ơi. Tuyên chiến nó đập cho bẹp dí thì xong con ong :24::24::24:

Tại em yếu, ko ra gió đc anh ơi. Tuyên chiến nó đập cho bẹp dí thì xong con ong :24::24::24:
Thời buổi công nghệ nài, íu thì vưỡn có thể ra bão được, chứ huống rì là gió...
Nghe chiên za như tôi tư vấn nà: FULL MG con BHS... xong đi nói với bọn CTCK, mày không được cát MG của tao, mày cắt thì tao chuyển sang CTCK khác, đừng alo tao nữa... đưa nó vào thế bí... rồi lặng lẽ... ngồi khấn...

Thời buổi công nghệ nài, íu thì vưỡn có thể ra bão được, chứ huống rì là gió...
Nghe chiên za như tôi tư vấn nà: FULL MG con BHS... xong đi nói với bọn CTCK, mày không được cát MG của tao, mày cắt thì tao chuyển sang CTCK khác, đừng alo tao nữa... đưa nó vào thế bí... rồi lặng lẽ... ngồi khấn...
Quả này em ko biết. Không làm ko sao, làm khéo hiệu ứng ngược :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back