Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thôi anh ơi, tôi nhớ không nhầm DGC nói chuyện từ cách đây 2 tháng

Cái lúc TT nó hừng hực thì ....

Sau đó thì...

Nói chung thì giờ này chả nên cầm mã nào hết nhỉ...
Em hóng thì mới 1 tháng 4 ngày ... -15% xót lắm ợ :)

Đến hôm nay theo em thì đâu ngồi yên đó, có xiền k mua có cổ thì gồng tất nhiên tuỳ cổ và sức chịu đựng mỗi người xem vùng 690-700 ra răng

Hắt hơi mấy cái, hóa ra lão Son nhắc he he :)
BO cái base xong hàng về T+5 thấy lừa tình không ổn là vung dao phắn ngay, chơi với bố con anh Huyền không được là chạy ngay :D
Từ gas 62, DCL, DGC... mùa này mua beak lành ít dữ nhiều anh ợ :(
Mà em đoán lờ mờ ra tầm vốn của a roài :)

Anh chị trật tự...anh H bên em qua đó bình thiên hạ theo chiếu chỉ rồi mọi thứ mới ổn được:16:
:24:

Đến hôm nay theo em thì đâu ngồi yên đó, có xiền k mua có cổ thì gồng tất nhiên tuỳ cổ và sức chịu đựng mỗi người xem vùng 690-700 ra răng
cụ hóng cái giề, múc phò đi, sắp hợp nhất 1-1 với rốt kìa :21:
"Liên quan đến thông tin về việc sáp nhập ROS và FLC, Chủ tịch Quyết chia sẻ, đúng là 2 bên đang có kế hoạch sáp nhập, nhưng sẽ không trình tại đại hội này. Bên cạnh đó, việc sáp nhập cũng cần đảm bảo quyền lợi của cổ đông hai bên./."

:24:

cụ hóng cái giề, múc phò đi, sắp hợp nhất 1-1 với rốt kìa :21:
"Liên quan đến thông tin về việc sáp nhập ROS và FLC, Chủ tịch Quyết chia sẻ, đúng là 2 bên đang có kế hoạch sáp nhập, nhưng sẽ không trình tại đại hội này. Bên cạnh đó, việc sáp nhập cũng cần đảm bảo quyền lợi của cổ đông hai bên./."
A cười cái zề...nói rõ xem ko tôi ban nick đấy:14:

lâu lâu không thấy ông bạn full cổ đầy xèng của mình lên 4rum chơi :1::1:
FLC - ROS sáp nhập, vậy ROS sẽ giảm về bằng giá FLC hay FLC sẽ tăng lên bằng giá ROS, hehe.
vote :111::111::111: cho Vni khát luôn 1 dòng sông

Status
Not open for further replies.
Back