Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
lâu lâu không thấy ông bạn full cổ đầy xèng của mình lên 4rum chơi :1::1:

vote :111::111::111: cho Vni khát luôn 1 dòng sông

:21: em vẫn hóng với ghi lại đầy đủ nhưng cái cần cho mình chị ợ:24:

:24:

cụ hóng cái giề, múc phò đi, sắp hợp nhất 1-1 với rốt kìa :21:
"Liên quan đến thông tin về việc sáp nhập ROS và FLC, Chủ tịch Quyết chia sẻ, đúng là 2 bên đang có kế hoạch sáp nhập, nhưng sẽ không trình tại đại hội này. Bên cạnh đó, việc sáp nhập cũng cần đảm bảo quyền lợi của cổ đông hai bên./."

sóng mầm đá nở hoa hồng và cắm phân bò chờ hiệp 2 à cụ... cứ từ từ cho các cao thủ đi trước mở đường đã...

:21: em vẫn hóng với ghi lại đầy đủ nhưng cái cần cho mình chị ợ:24:

sóng mầm đá nở hoa hồng và cắm phân bò chờ hiệp 2 à cụ... cứ từ từ cho các cao thủ đi trước mở đường đã...
Cần lắm song nhang @dash177, @Son hợp cắm Hoa đồng tiền, chờ thời điểm động tâm để làm 1 Quẻ cần phơm...hahaha

@Colaido
Vốn không thích cổ phiếu ngân hàng mà lại nhảy vào đúng đỉnh MBB, nhìn nó giảm ngứa mắt quá chị ạ, đành chờ giảm sâu 1 chút vào mua để lướt giảm giá vốn.
Nếu ko định cầm banks dài hạn thì em thấy năm nay chơi sao thái bạch có nhiều sóng hơn

tôi ủng hộ anh Q nhóe, phò thịnh thôi khú khú...:21:
Thế thì iem mất mợ nóa 1 chỉ báo quan tọng roài... Khứa khứa... :21:
Thôi iem lại lặn, ngồi chờ Cờ huynh đăng đàn phát biểu, lựa chọn thời điểm Vàng Son vại... Khúc nì có vẻ ảnh Bearish roài... :21:

Định dài hạn chứ, nhưng chỉ 1 lô thôi.
Hi hi, tại thấy bác bảo " vốn ko thích cổ phiếu ngân hàng..." nên em cứ tưởng bác định chơi bời hoa lá chút ít, em mới comment vậy

• Like
Reactions: TTN
Thế thì iem mất mợ nóa 1 chỉ báo quan tọng roài... Khứa khứa... :21:
Thôi iem lại lặn, ngồi chờ Cờ huynh đăng đàn phát biểu, lựa chọn thời điểm Vàng Son vại... Khúc nì có vẻ ảnh Bearish roài... :21:
ủng hộ nhưng k phải thời điểm này thậy ạ!

Hi hi, tại thấy bác bảo " vốn ko thích cổ phiếu ngân hàng..." nên em cứ tưởng bác định chơi bời hoa lá chút ít, em mới comment vậy
Có tuổi rồi không ham nhảy nhót nữa thầy ợ :1:

Cần lắm song nhang @dash177, @Son hợp cắm Hoa đồng tiền, chờ thời điểm động tâm để làm 1 Quẻ cần phơm...hahaha
hâm à, chủ tịt xác nhận như này thì cắm bằng liềm tin :24:

phò: " ông Quyết cho biết, “cổ phiếu FLC là cổ phiếu của thị trường”, có quá nhiều cổ đông nhỏ lẻ nắm giữ, thanh khoản của cổ phiếu FLC nằm trong top đầu khối lượng giao dịch. Do đó, thị giá cổ phiếu cũng chịu nhiều ảnh hưởng và đi theo xu hướng của thị trường. " (nói cách khác là bố phân phát xong rồi, cđ cứ yên tâm đồng hành dài hạn cùng cty đừng care giá)

rốt: "Đối với cổ phiếu ROS, ông Quyết cho hay, hiện nay các cổ đông lớn nắm giữ trên 80% vốn của ROS, do đó những biến động giá nhỏ trên thị trường cũng không thể ảnh hưởng tới giá trị cổ phiếu ROS như FLC."
:1cool_byebye:

hâm à, chủ tịt xác nhận như này thì cắm bằng liềm tin :24:

phò: " ông Quyết cho biết, “cổ phiếu FLC là cổ phiếu của thị trường”, có quá nhiều cổ đông nhỏ lẻ nắm giữ, thanh khoản của cổ phiếu FLC nằm trong top đầu khối lượng giao dịch. Do đó, thị giá cổ phiếu cũng chịu nhiều ảnh hưởng và đi theo xu hướng của thị trường. " (nói cách khác là bố phân phát xong rồi, cđ cứ yên tâm đồng hành dài hạn cùng cty đừng care giá)

rốt: "Đối với cổ phiếu ROS, ông Quyết cho hay, hiện nay các cổ đông lớn nắm giữ trên 80% vốn của ROS, do đó những biến động giá nhỏ trên thị trường cũng không thể ảnh hưởng tới giá trị cổ phiếu ROS như FLC."
:1cool_byebye:
nhỡ anh ý rung để nhỏ lẻ bán ra giá rẻ anh ý mua vào thì sao :24:

Status
Not open for further replies.
Back