Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
ở cơ quan nhà nước

Sếp. cứ coi là vụ trưởng đi, với 10 anh chuyên viên ở dưới.
Sếp thích thằng A. Thằng này 10 việc giao nó làm, nó làm hỏng 8. Có 2 việc được
Họp đâu sếp cũng lôi 2 việc được ra. Anh A làm cái này tốt, chu đáo, cẩn thận tỷ mỉ. Mà kịp thời
Có mấy anh nhân viên ý kiến: Thưa anh, anh A 8 cái việc này cần rút kinh nghiệm....
Sếp ngắt lời.
Tôi nói là nói cái việc này này. Người ta làm được phải biểu dương chứ.

Sếp ghét thằng B. Thằng này 10 việc giao nó làm. Nó giỏi, 10 việc giao làm được 8. Nhân vô thập toàn (?) dĩ nhiên có 2 việc không tốt
Họp đâu sếp cũng lôi 2 việc không tốt ra nói. Anh B làm cái này không được. Ảnh hưởng đến tôi, đến cơ quan, đến anh em. Cấp trên phê bình
Có mấy anh nhân viên ý kiến: Thưa anh, anh B tuy vậy nhưng có 8 cái việc làm tốt....
Sếp ngắt lời.
Tôi nói là nói cái việc này này. Phải rút kinh nghiệm, phải kiểm điểm chứ
Anh này tuy còn trẻ, nhưng có trình độ, phù hợp với vị trí xxxx
Anh này có trình độ, nhưng còn trẻ để đảm nhiệm vị trí xxx
Đâu cũng vậy thôi anh.

Lâu lắm mình không thấy @skynel nó like mình. Lúc sáng nói đến CTI thấy nó vào like, lúc đó CTI tham chiếu, giờ lên 6 line, chúng tỏ phải có gì đó ở đây :105:

Cái đêk em mà nhận đc msg này thì chắc ...hix
Thầy cứ nói cụ thể ạ. Em cảm ơn!
Đoạn này, em đang cảm thấy có lỗi với cụ Bon Bon. Ngày xưa, em cũng hành xử như 1 đứa con nít, khi cụ ấy bảo em là: Thiên Nhân hợp nhất! Con ngườii là 1 tiểu vũ trụ...
Gửi lời xin lỗi đến cụ ấy, giờ đây e là muộn màng.

Lâu lắm mình không thấy @skynel nó like mình. Lúc sáng nói đến CTI thấy nó vào like, lúc đó CTI tham chiếu, giờ lên 6 line, chúng tỏ phải có gì đó ở đây :105:

Người ta nói rằng, để được em í yêu thì phải làm cho em í cười. Nhưng khi em í cười, chính anh lại là người phải lòng trước… Anh biết không có người đàn bà nào lại không đòi hỏi đàn ông thứ gì đó.
Thậm chí người đàn bà bằng cao su cũng đòi hỏi phải bơm…

Sáng vừa thấy mợ hỏi CTI cái gì đấy, hồi đấy mình hỏi chơi thôi, thấy các cty ck khuyến nghị

Người ta nói rằng, để được em í yêu thì phải làm cho em í cười. Nhưng khi em í cười, chính anh lại là người phải lòng trước… Anh biết không có người đàn bà nào lại không đòi hỏi đàn ông thứ gì đó.
ôi vãi, Cờ huynh :24::24:

còn yêu F ko Chị ak, 22 này là công bố Sầm Sơn lên tp, hôm nay ko thủng 7.4 âu cũng là cái cớ để giá xây vùng này.
Dòng bds còn có DIG, R nav ~ 12, có tin bán đại phước cho 1 đối tác Tq và bxd đã ký duyệt pa thoái bớt 50% lượng cp đang nắm giữ với giá ~ r nav

Sáng vừa thấy mợ hỏi CTI cái gì đấy, hồi đấy mình hỏi chơi thôi, thấy các cty ck khuyến nghị
Vừa chốt lãi đậm à Cờ huynh ?

Đoạn này, em đang cảm thấy có lỗi với cụ Bon Bon. Ngày xưa, em cũng hành xử như 1 đứa con nít, khi cụ ấy bảo em là: Thiên Nhân hợp nhất! Con ngườii là 1 tiểu vũ trụ...
Em nói thế là người nhận thông điệp đã hiểu. Em có gửi cho anh đâu, anh cần chi phải hiểu :24::24::24:

Muộn thì thôi...

Băn khoăn thì tìm tận nơi mà xin lỗi.

Đây phải không: https://www.facebook.com/bonbon797?fref=ts

@Cu Lì còn không mau hẹn cafe xin lỗi đi :21:
Nhưng ảnh nhiều khi điêu lắm anh ạ.
Em mà post ảnh ngày xưa Nguyễn Vũ chụp cho thì có mà lừa được khối anh. Vậy nên cô Phất Lộc cứ phải quay về trình diện người thật việc thật mới tin :10:

Nhưng ảnh nhiều khi điêu lắm anh ạ.
Em mà post ảnh ngày xưa Nguyễn Vũ chụp cho thì có mà lừa được khối anh. Vậy nên cô Phất Lộc cứ phải quay về trình diện người thật việc thật mới tin :10:
NTC laị ngon hả chị

Status
Not open for further replies.
Back