Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@HOANGLINH chính ra là người rất háo danh, muốn khẳng định bản thân mình.
Có nhiều cách kiếm tiền trên thị trường chứng khoán nhưng để đầu tư theo quan điểm riêng của mình thì phải thấy bọn khác ngu đến độ éo thèm chứng minh gì với chúng nó cả cơ :24::24::24::24::24:

Có nhiều cách kiếm tiền trên thị trường chứng khoán nhưng để đầu tư theo quan điểm riêng của mình thì phải thấy bọn khác ngu đến độ éo thèm chứng minh gì với chúng nó cả cơ :24::24::24::24::24:
Lại nặng lời rồi :68:. Cũng mong cho Cung thủ gỡ được kèo này vì trót dồn nhiều quá. GL cung thủ nhé.

Vâng,em del hết đây.Xin rút kinh nghiệm...

Trong 4r này,cuối cùng chân thành nhất là chị @TTN .
Đầu tư đúng chất và sẽ thành công nhất cũng là chị @TTN .
Còn lại...nếu ko tự thay đổi hay kiếm nghề khác thì...hậu vận xấu.
Nếu có ai đó trong 4r đọc được cuốn "Cách sống" thì thật may ...cho họ.
Em note lại.
Xin nhường tài nguyên của 4r lại cho các AC.
GL&GT!

Em note lại.
Xin nhường tài nguyên của 4r lại cho các AC.
GL&GT!
Anh ạ, cái deal lần này anh chỉ sai 1 chỗ: Chọn nhầm bạn.
Chỉ cần anh gửi lời cảm ơn đến chị Cỏ, người đã từng gửi tín hiệu Bên kia sườn dốc, khi anh đang có lãi.Thánh Thần luôn ủng hộ những ai biết cách quay về. Còn việc có tin vào Thánh Thần hay không, có muốn quay về hay không, đó là chuyện cá nhân, không khuyên nhau được.

Anh ạ, cái deal lần này anh chỉ sai 1 chỗ: Chọn nhầm bạn.
Chỉ cần anh gửi lời cảm ơn đến chị Cỏ, người đã từng gửi tín hiệu Bên kia sườn dốc, khi anh đang có lãi.Thánh Thần luôn ủng hộ những ai biết cách quay về. Còn việc có tin vào Thánh Thần hay không, có muốn quay về hay không, đó là chuyện cá nhân, không khuyên nhau được.
Cảm ơn em.
Anh sẽ kiên trì đến lúc có lãi.
Sau deal này,anh nghỉ chứng.Anh muốn làm việc có ý nghĩa hơn cho thời gian còn lại của cuộc đời .

Cảm ơn em.
Sau deal này,anh nghỉ chứng.Anh muốn làm việc có ý nghĩa hơn cho thời gian còn lại của cuộc đời .
Chắc chắn anh sẽ có lãi deal này.
Việc nghỉ chứng hay không cũng chẳng sao, nếu đến vì tiền thì nghỉ cho khỏe (anh có nhiều cơ hội kiếm tiền tốt hơn ở ngoài đời, anh có lợi thế hơn nhiều người khác), nếu đến vì đam mê khám phá năng lực bản thân, thì anh xem như giai đoạn nghỉ giải lao để nhìn lại, cũng là một điều tốt anh ạ.
Bye anh!

nếu phố này mà ko có chị @TTN hằng ngày huấn thị ace thế này thì làm gì có sóng như chứng trường :21::21::21:

Cảm ơn em.
Em share tư duy của em chút sau thời gian chinh chiến thế này ạ. Thường thì nhưng mã hy vọng ăn dày thì TT phải ít người biết khi TT nhận ra nó thì lúc đó là thanh khoản tăng cao giai đoạn này sẽ có quán tính chạy thêm chút nữa là em té, cho dù sau đó nó có tăng mạnh nữa em cũng bỏ qua và đợi chờ TT bán quá em nó mình sẽ vào lại (nếu FA lúc đó không có gì thay đổi), vì kiểu gì giá cũng quay về giá trị thực mà TT đánh giá. Nghề đầu tư này đôi khi nó như con ong, đôi khi nó lại giống con dã tràng. Chúc anh bình tâm và nghiền ngẫm ra cái fail của deal này. (Tất nhiên không tính mấy em hàng mang tính TT).
Một vài chia sẻ...

Em share tư duy của em chút sau thời gian chinh chiến thế này ạ. Thường thì nhưng mã hy vọng ăn dày thì TT phải ít người biết khi TT nhận ra nó thì lúc đó là thanh khoản tăng cao giai đoạn này sẽ có quán tính chạy thêm chút nữa là em té, cho dù sau đó nó có tăng mạnh nữa em cũng bỏ qua và đợi chờ TT bán quá em nó mình sẽ vào lại (nếu FA lúc đó không có gì thay đổi), vì kiểu gì giá cũng quay về giá trị thực mà TT đánh giá. Nghề đầu tư này đôi khi nó như con ong, đôi khi nó lại giống con dã tràng. Chúc anh bình tâm và nghiền ngẫm ra cái fail của deal này. (Tất nhiên không tính mấy em hàng mang tính TT).
Một vài chia sẻ...

Kinh nhỉ, anh xin phép noted lại....

Khó tính quá, mà ai chả muốn khẳng định bản thân mình...

Hôm đi cùng 1 thằng bạn đánh chứng, cả bọn rủ nhau vào quán thịt trấu. Nó không nói gì. Đên lúc gọi món xong xuôi, nó chốt, em mà lên đây là cứ phải ăn thịt gà.

Thằng chó, gà thì về chợ nhà mày mà bảo vợ mua về cho ăn. Con gà luộc nước sôi chứ có gì đâu...

Cũng là 1 cách khẳng định bản thân mình...

Cảm ơn em.

Anh cứ chơi diễn đàn đi anh

Xưa có bác cá heo cũng post bài hay lắm, sau cũng nghỉ chơi chứng, nghỉ chơi cả diễn đàn... anh mà bỏ đi thì em hơi buồn, một số anh em khác chắc cũng buồn

Last edited:
Thôi anh,em show ra nhiều quá hiểu biết của em rồi...
Còn deal kia sẽ là kết thúc quá trình chơi chứng của em anh ah.Vì em biết là sẽ thua mà.:1:

chơi ở diễn đàn, phiên phiến thôi a
đừng có để ý quá đến cái người khác nhận xét
Mua bán có thua có thắng. Có cái deal mà mình sát ván, nó giúp mình ăn gấp 5,7 lần, cảm giác không thể tả nổi.
Bù lại lúc nó cháy.... nhưng cái thằng PHR mới chạy xuôi có 10%, đáng bao nhiêu anh.
Những lúc đấy có ai hiểu mình mà cần ai hiểu đâu. Đánh chứng bản chất là cô độc. Vì cô độc nên thích chia sẻ, thích show... Hết sức bình thường theo phương pháp tam đoạn luận của phờ la tôn
Oánh chứng nó đem lại sự tự do cá nhân, tự chịu trách nhiệm đầu tiên, trước hết và sau cùng với bản thân.
Không cần phải giữ ý quá.

Status
Not open for further replies.
Back