Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Những điểm gì nó làm cho chị tay to không yên tâm: CN miền bắc kém phát triển, Lãnh đạo tham, nông dân miền bắc anh hùng như xã Mỹ đức hay gì ...?
Em chưa tìm hiểu kỹ nhưng không rõ lắm về khả năng mở rộng khu mới như thế nào.
IDV và NTC khác nhau ở cách hạch toán nên lợi nhuận của NTC con số báo cáo không đủ anh ạ. Thực ra NTC đang có lợi nhuận gần 2.000 tỷ chưa hạch toán đó anh. Chưa kể việc mở rộng khu 3 và tiềm năng mở rộng quỹ đất không công ty nào có. Lại nằm ở tỉnh có thu hút vốn đầu tư đứng đầu cả nước.

Em chưa tìm hiểu kỹ nhưng không rõ lắm về khả năng mở rộng khu mới như thế nào.
IDV và NTC khác nhau ở cách hạch toán nên lợi nhuận của NTC con số báo cáo không đủ anh ạ. Thực ra NTC đang có lợi nhuận gần 2.000 tỷ chưa hạch toán đó anh. Chưa kể việc mở rộng khu 3 và tiềm năng mở rộng quỹ đất không công ty nào có. Lại nằm ở tỉnh có thu hút vốn đầu tư đứng đầu cả nước.
Sắp tới Tập đoàn cao su giao cp của họ tại NTC cho PHR theo giá 10.

Ngày em uma nó thì chỉ theo giá CS vì tin vào chart EWI,giá CS sẽ hồi về 350.
Nhưng hôm thứ 5 tuần rồi,nó lại vẽ chart giá CS rơi về 170.
Thế đấy.
Nhưng may cho kẻ u mê là PHR có khu CN và Gỗ đem về 90%LN cty.:)

Chị @Colaido :rất nhiều đội nhóm nắm HAG với số lượng khủng vì tin vào ĐHCĐ Tháng 6 tới và Q3 sẽ có LN mạnh do 1 số kỹ thuật KT .Riêng em thì mình chỉ lướt thôi chị,vì các đội đó toàn là thâp diện mai phục up bô mình ko hà?Hô lên 20,?để up bô?
Gần đây theo dõi bác 3,ko còn control được nữa,dựa vào 1 số NĐT lớn để ra quyết sách...Ko có an tâm tí nào.
Thà mình đầu tư đúng nghĩa 1 DN tăng trưởng để kiếm tiền-em vẫn thấy tốt hơn chị à.

mỗi ng 1 cách , bán/mua theo giá thị trường quyết định

Status
Not open for further replies.
Back