Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@TTN
Em vừa chạy thử kết quả Q1/17 ra vầy: VNI tăng 6.3%, Top 100 ngoan hiền tăng 11.3% tính 45 phiên gd gần nhất (lãi nhất là VPH với 114%, lõm nhất là CDO với -47%). Vậy suy ra, NAV anh/chị nào từ đầu năm đến giờ mà tăng dưới 11.3%, thì thua con Robot hết á... đau lòng ghê... :20:

À, tưởng bác mới vào sáng nay, hóa ra vào lâu rồi :1:
Sáng nay mình mới vào (FL), không biết hàng về có đứt tay không.
hôm nay thấy lái chơi dữ quá em lạc trôi cả gói giá ce luôn cho lành. Không tham hơn lái được bác ạ.
hàng nguội chuyển sang hàng nóng là sở trường của bác @lionking rồi còn gì ợ

@TTN
Em vừa chạy thử kết quả Q1/17 ra vầy: VNI tăng 6.3%, Top 100 ngoan hiền tăng 11.3% tính 45 phiên gd gần nhất (lãi nhất là VPH với 114%, lõm nhất là CDO với -47%). Vậy suy ra, NAV anh/chị nào từ đầu năm đến giờ mà tăng dưới 11.3%, thì thua con Robot hết á... đau lòng ghê... :20:
quan trọng là phân bổ, kiểu 1% vào VPH mà 99% vào CDO thì ... Hoặc ngược lại thì lại toác mồm

Cái deal Hàng Không của chị Cỏ hay lắm nhoé, trong muôn vàn gian khó, lấp ló nhiều cơ hội... Nếu em nó chịu chơi chiêu của chị Thảo sovico, thì 30 vưỡn quá rẻ... còn nếu em nó cứ ì ạch như vài, 30 lại quá mắc!
Em theo sát chị ca này, chắc là có cái gì hay ho roài... ha ha ha
chị chỉ uống cafe và đợi 6 tháng, follow từng lệnh Bán của thằng ngân hàng xem chú nào hốt lệnh. Điều may mắn là e nó giao dịch trên upcom

Riêng VCB với số kẹp ở quanh giá 39 khá nhiều và đã khá lâu, khi ETF bán có thể tạo thành hiệu ứng tâm lý nhắm mắt vung gươm hoặc MC diện nhỏ. Nếu điều này xảy ra sẽ có giá bất ngờ trong khoảnh khắc ...

hôm nay thấy lái chơi dữ quá em lạc trôi cả gói giá ce luôn cho lành. Không tham hơn lái được bác ạ.
hàng nguội chuyển sang hàng nóng là sở trường của bác @lionking rồi còn gì ợ
Chiều đọc cứ nghĩ có người cùng tàu. Hóa ra là bác xuống tàu, còn mình lại lên tàu.

Status
Not open for further replies.
Back