Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Anh HL lại tái phátt bệnh cũ: Giải thích dài dòng và nhiều lúc trật đường ray... hi hi
Theo em, nếu đủ tự tin để Big Bet, rồi hold theo tháng theo năm, thì anh không cần bàn nhiều ( càng nói nhiều, càng dễ rơi rụng).
Anh chả cần chứng minh với bất kỳ ai rằng anh đang đúng và sẽ đúng. Anh chỉ cần Chờ Market chấp nhận anh đúng và bỏ xèng vào túi anh thôi. Trong lúc Chờ đến Nản lòng, thì nhớ mua bảo hiểm tính mạng bằng cách cài stoploss ạ!
Người ta chết không phải vì NGU mà chết vì nghĩ rằng mình quá TÀI...
Đơn giản là đợi KQKD Q1 ra thôi,mấy thứ TA chỉ là thứ yếu và ai đó đang vẽ TA,chú ý kỹ GD bác sẽ thấy,ý chí của đội ấy thế nào mình ko biết.Chỉ tin rằng LN năm nay rất tốt và cây bài tẩy đang chờ lật là KQKD Q1.

Anh HL lại tái phátt bệnh cũ: Giải thích dài dòng và nhiều lúc trật đường ray... hi hi
Theo em, nếu đủ tự tin để Big Bet, rồi hold theo tháng theo năm, thì anh không cần bàn nhiều ( càng nói nhiều, càng dễ rơi rụng).
Anh chả cần chứng minh với bất kỳ ai rằng anh đang đúng và sẽ đúng. Anh chỉ cần Chờ Market chấp nhận anh đúng và bỏ xèng vào túi anh thôi. Trong lúc Chờ đến Nản lòng, thì nhớ mua bảo hiểm tính mạng bằng cách cài stoploss ạ!
Người ta chết không phải vì NGU mà chết vì nghĩ rằng mình quá TÀI...
YES!
Khả năng cao là anh chỉ hold tới tháng 4 thôi em.

Last edited:
Đúng sách ợ

Nhưng HUT có mấy anh chủ lái quá tài

Nên mua hôm nay lại đúng cả sách lẫn thực tiễn lái của HUT

Tuy nhiên mua hôm nay mà xuống 12. Thì chỉ có thể giải thích là đen
Vậy hàng có sẵn có nên mua 1 ít để nhảy nhót không nhỉ?

Đằng nào phố rùm cũng đìu hiu trước gió, em mạn phép làm thơ trước 3h, @becks2367 đừng mắng em... nhoa. Bài này copy bản quyền của cụ Nguyễn Khuyến, em chế lại vài chỗ như sau:

Chứng thu lạnh lẽo bảng trong veo,
Vài cái cần câu bé tẻo teo.
Liếc mắt theo màu xanh gợn tí,
Đợi chờ lóe tím sẽ theo vào.

Vờ ni lấp ló mười trăm bảy (710),
@DucMinh Thầy bảo: Hứng Hoa Sen?
Có khi tam đỉnh là thật đóa...
Tam hoàng giáo hội chẳng đùa đâu... :10:

Đằng nào phố rùm cũng đìu hiu trước gió, em mạn phép làm thơ trước 3h, @becks2367 đừng mắng em... nhoa. Bài này copy bản quyền của cụ Nguyễn Khuyến, em chế lại vài chỗ như sau:

Đường mạnh mẽ thế kia nên có hứng làm thơ đây mà.

Vậy hay quá :D

Status
Not open for further replies.
Back