Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chuyện, toàn nhất... thì phải có số Son nhất mới đáp ứng được cái thống kê í chị ạ...
Tìm cái Tâm mà xoay theo thôi. Mấy cái nhất hay bét nằm ở cái rìa, sau cái rìa lại là vực thẳm... hehe
Đọc nhiều không nhở rõ ở chỗ nào. Nhưng đại loại là thường có xu hướng bỏ qua phương án tốt nhất. Như là không mua cổ phiếu mang lại lợi nhuận cao nhất, Cổ phiếu tăng giá mạnh nhất thường không phải là cổ phiếu tốt nhất, loại ứng viên suất sắc nhất vân vân...

Hay thật, tin vui rợp trời... VC quả là tài năng! Chúc mừng, chúc mừng...
Hihi... Có khi em bay ra HN, xin libi huynh chân dịch Số để oánh Vietlott... Bám càng hội son...hihi
hôm qua có Song tu ra nữa, bạn í bây h làm chủ 1 tổ hợp Nhà hàng- Ks - massage trong Đà Nẵng, hôm qua ae cũng bàn chuẩn bị ra 1 phòng vietlot, trụ sở là quán cafe của bi huynh

PVB nó có cái dự án Gò Ô Môn do GAS làm chủ đầu tư anh ạ. Trị giá tỷ $ thì bọc ống không thiếu việc... Quan trọng nhất vẫn là giá Oil bao nhiêu thì mới ổn??? 5x bọn GAS thấy an tâm chưa?
Ý tưởng này giống cái fund của cụ WB, thời Oil lao dốc. Báo chí đánh giá là cụ đặt cửa vào hệ thống ống dẫn dầu... Còn cụ thì phát biểu: Tui thích BLD cty này, họ thật tuyệt vời...
Ps: Em vẫn nhìn thôi chứ chưa theo nhé!

PVB nó có cái dự án Gò Ô Môn do GAS làm chủ đầu tư anh ạ. Trị giá tỷ $ thì bọc ống không thiếu việc... Quan trọng nhất vẫn là giá Oil bao nhiêu thì mới ổn??? 5x bọn GAS thấy an tâm chưa?
Ý tưởng này giống cái fund của cụ WB, thời Oil lao dốc. Báo chí đánh giá là cụ đặt cửa vào hệ thống ống dẫn dầu... Còn cụ thì phát biểu: Tui thích BLD cty này, họ thật tuyệt vời...
Ps: Em vẫn nhìn thôi chứ chưa theo nhé!
Lý do em nói ko phải là lý do nó ce.
Hiện tại đang có kế hoạch bảo trì...theo phương thức bỏ thầu thì PVB ko có cửa,nên đang có đơn xin LĐ chỉ định thầu..!
Nếu 1 ngành nghề có đôc quyền có lợi thế cạnh tranh cao thì BLD tồi thì cũng OK em ạh vì nó cứ thế mà chạy...cho nên câu nói trên ko phải là lý do chính khi WB đầu tư.
Anh thấy đánh theo biến động của giá commodity cũng rất hợp thời...nhưng đỉnh cao..theo anh(anh đã cmt với chị @TTN )"Em thích cty DQC và những cty vẫn kinh doanh tốt dù là"Black Day hay Nice Day"thì hoạt động kinh doanh vẫn tốt..."

Status
Not open for further replies.
Back