Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nay biển quảng cáo của DGC đã thành của samsung. Nên mua mã nào các anh nhỉ ? KBC ah ?

cũng có thể sẽ không điều chỉnh hàng loạt

băn khoăn đầu tiên là nhóm ngân hàng không vượt được cản đầu tiên... HPG, HSG cũng rứa

nhưng vui mừng là nhóm dầu khí bứt phá, có thể đã tạo đáy xong... vài mã như GMD hay nhóm CK cũng tương tự

chờ đợi mấy anh vẫn đang nằm vùng... như KBC...
Đồng ý anh quan điểm chung,riêng chỗ bôi đen về P nên thân trọng anh ạ,Oil còn rơi thủng 5x-công nghệ đã thay đổi KT khai thác cũ,PVD năm nay còn khó khăn hơn năm ngoái anh ạ...
Em thích sector hàng hoá và P lắm nhưng vẫn đợi anh ạ,Ux đang mạnh lên lại thì khả năng sector commodity vào đợt chỉnh...
Chi @TTN : Em đã có DQC C32.

Last edited:
BHS hôm trước làm cái pin bar, hôm qua tạo cái doji, hôm nay mà không tăng được là lại xuôi nam tiếp.

Em bình chart thôi mà. Thầy k thik thì thôi lần sau em ko ngứa mồm nữa :D
Với em, Thấy cứ vô tư chặt chém, xoáy nòng... làm sao mà ngoáy cho em chởi tục vài câu, em cảm ơn nuôn... kekeke
Thắc mắc là tại sao con sao vàng không liên quan, mà Thầy lại soi và xoáy ??? Hay là cái SYS PRO của Thầy nó cho Signal gì chăng???

Ngay khi bán chị tin đó là đáy, nhưng chị có cơ hội khác tốt hơn.
Khi bắt đầu với SRC chị kỳ vọng có 720 tỷ, sau còn 435 tỷ cũng tạm chấp nhận, nhưng giờ còn chưa đến 200 tỷ thì thôi.
200 tỷ là gấp 3 lần lợi nhuận 1 năm của con này mà chị. 2018 là hạn chót xong phải xong, sắp đến ngày giặt rồi, sao chị lại bỏ. Thường DRC mạnh hơn con này nhưng mấy phiên gần đây thì con này lại mạnh hơn nhiều.

Với em, Thấy cứ vô tư chặt chém, xoáy nòng... làm sao mà ngoáy cho em chởi tục vài câu, em cảm ơn nuôn... kekeke
Thắc mắc là tại sao con sao vàng không liên quan, mà Thầy lại soi và xoáy ??? Hay là cái SYS PRO của Thầy nó cho Signal gì chăng???
Hơ hơ, thầy ý theo TA thì tất nhiên là biết con sao vàng nó làm gì mấy hôm nay rồi. Nhưng chắc thầy ấy cũng vui tính thích thử lốp anh em thôi, nhàn cư mà :10:

Chắc do HH đấy thầy đừng để ý nhé :21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back