Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Anh ơi...
Phần lớn dân FA trên phố rùm & các CTCK đều là Cưỡi ngựa xem hoa cả thôi... FA chuyên sâu thì hãy nói chuyện với bọn Fund cơ... Em xin anh đấy, anh có thể Big Bet với hàng ngàn lý do, miễn đừng lôi FA ra anh ạ... Anh chỉ cần nói: Tao cảm thấy tao đang son, và tao tin mình đúng... thế là đủ với em rồi! Thks anh.
Bọn FA Fund nó trí tuệ, nó cũng ... tạo... game ....lừa đấy. Tin gì?
Mình tự tin mình thôi...hiiii

Bọn FA Fund nó trí tuệ, nó cũng ... tạo... game ....lừa đấy. Tin gì?
Mình tự tin mình thôi...hiiii
Thiền sư nói đúng lắm, tin chính mình là chủ đạo...
Ngoài ra, em tin tất cả những lời nói của Hội tay to... Nếu lỡ như nó nói sai, thì cũng không phải do nó lừa mình... chẳng qua là nó đang đen thôi... Mình cứ bu theo thằng đang son, né thằng đang đen là được... miễn là nó đặt tiền thật lên bàn, chứ không phải nói chơi chơi... :21:

Dạo này chị tay to trình làng kỹ nghệ lướt sóng thần sầu... làm em bái phục lăn ra đất... Múc mạnh moẽ lên chị ơi, cây tre này chị nghĩ nó tăng lên bao nhiêu mét ạ? Khúc này là khúc nhú măng phải không ạ? :thankyou:
Hôm nọ cắt lỗ 24.95 nên có bị giá nó chi phối.

Hôm nọ cắt lỗ 24.95 nên có bị giá nó chi phối.
Thế nên em mới phục chứ... vừa cắt xong, nó phi lên lại... hiểu là mình sai, nên chị phi vào lại... lỡ nó xuống thì chả lẽ mình lại cắt tiếp??? Thôi thì cho nó thành cây tre 99 đốt... mong nó lên thẳng luôn cho khoẻ...ke ke ke
Mà em không có hàng đâu nhoé, không lại bảo em tranh thủ PR. Em khen cái tâm lý trading của chị dạo này tiến bộ vượt bậc thôi hà! :yahoo_108:

Thế nên em mới phục chứ... vừa cắt xong, nó phi lên lại... hiểu là mình sai, nên chị phi vào lại... lỡ nó xuống thì chả lẽ mình lại cắt tiếp??? Thôi thì cho nó thành cây tre 99 đốt... mong nó lên thẳng luôn cho khoẻ...ke ke ke
Mà em không có hàng đâu nhoé, không lại bảo em tranh thủ PR. Em khen cái tâm lý trading của chị dạo này tiến bộ vượt bậc thôi hà! :yahoo_108:
Cắt DPM vì lượng tiền mình không cùng 1 lúc theo nhiều case được chứ không phải vì đánh giá DPM không tốt. Giờ BHS tạm ổn rồi nên có thể đú tiếp.

Vị thế đầu ngành, giá bán cao nhất, dây chuyền hết khấu hao...
Nói thật em không hiểu vì sao mọi người lại chọn DCM trong khi nó đang phải được nuôi bằng sữa mẹ để có được mức ROE bình quân 12%. Dây chuyền đầu tư cùng công suất mà giá thì gấp đôi so với ông DPM, PVN mà bỏ hỗ trợ có mà lỗ lòi mắt ra.
Em cũng chưa vào lại DPM đâu.
Do em nhìn dòng tiền thôi ạ :D.

Cắt DPM vì lượng tiền mình không cùng 1 lúc theo nhiều case được chứ không phải vì đánh giá DPM không tốt. Giờ BHS tạm ổn rồi nên có thể đú tiếp.
CII & GMD thì xử lý sao rồi chị ơi? Chị chốt lãi hết chưa, hay là vẫn gồng cho lãi chạy ạ?
Dạo này theo đuôi chị cũng khó khó hơn xưa rồi đấy nhoa... :tungxen:

Status
Not open for further replies.
Back