Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
ờ thì urê tăng giá 26% , cash lại nhiều
Vị thế đầu ngành, giá bán cao nhất, dây chuyền hết khấu hao...
Nói thật em không hiểu vì sao mọi người lại chọn DCM trong khi nó đang phải được nuôi bằng sữa mẹ để có được mức ROE bình quân 12%. Dây chuyền đầu tư cùng công suất mà giá thì gấp đôi so với ông DPM, PVN mà bỏ hỗ trợ có mà lỗ lòi mắt ra.
Em cũng chưa vào lại DPM đâu.

Nói thật em không hiểu vì sao mọi người lại chọn DCM trong khi nó đang phải được nuôi bằng sữa mẹ để có được mức ROE bình quân 12%. Dây chuyền đầu tư cùng công suất mà giá thì gấp đôi so với ông DPM, PVN mà bỏ hỗ trợ có mà lỗ lòi mắt ra.
à thì thằng nào ngoan, đưa cổ cho mượn thì dùng chứ có tham gia điều hành hoạt động cty đâu mà care lọ chai

Em cũng chưa vào lại DPM đâu.
Nghe hợp lý nhỉ...

ờ thì urê tăng giá 26% , cash lại nhiều
DPM tiếp quản toàn bộ thi phần các tỉnh phía bắc. THAY cho ĐẠM HÀ BẮC chưa chính thức đệ đơn phá sản. Nhưng cán bộ từ cấp TP trở lên đã đi ra ngoài bán báo, xe ôm được 2 tháng nay, còn ông nào có kiến thức chut thì đi đầu tư ck như chúng ta. Tới đây VC Thêm nhiều mem mới.
Đạm hà bắc đình đám 1 thời do cụ cố Đỗ 10 và con gái hỗ trợ. Nay thì thời thế khạc rùi. Hiii

Đây là tin chính xác, hot nhất làm DPM tăng. Hi. Đi thực tế phải ngồi với mấy ông thất nghiệp mới rõ.
Phục anh CACO quá. Rất chính xác.

Hôm nay anh đã xoay thêm tiền để ngày mai Bet thêm rồi em à,
Còn lý do các cmt 2 AE mình đã nói rõ rồi mà.
ALL IN-Một bigdeal cho tất cả 2017.
P/S:Anh công nhận cũng là duyên đưa đến anh mua CSTN em à,thực tế hồi trc Tết anh và 1 ng bạn trong ngành CK bàn rất kỹ về giá cao su và bạn anh bet vào HNG,còn anh thì ko bet vào HNG-thế mà đến mấy hnay anh lại bet vào-Số ăn hay là Thua đây?Thôi thì mong Cô thương.
Anh ơi...
Phần lớn dân FA trên phố rùm & các CTCK đều là Cưỡi ngựa xem hoa cả thôi... FA chuyên sâu thì hãy nói chuyện với bọn Fund cơ... Em xin anh đấy, anh có thể Big Bet với hàng ngàn lý do, miễn đừng lôi FA ra anh ạ... Anh chỉ cần nói: Tao cảm thấy tao đang son, và tao tin mình đúng... thế là đủ với em rồi! Thks anh.

Anh ơi...
Phần lớn dân FA trên phố rùm & các CTCK đều là Cưỡi ngựa xem hoa cả thôi... FA chuyên sâu thì hãy nói chuyện với bọn Fund cơ... Em xin anh đấy, anh có thể Big Bet với hàng ngàn lý do, miễn đừng lôi FA ra anh ạ... Anh chỉ cần nói: Tao cảm thấy tao đang son, và tao tin mình đúng... thế là đủ với em rồi! Thks anh.
YES!
P/S:Em xem phim anh gởi tối qua chưa,anh thức suốt đêm xem, nhớ lại kỷ niệm (12-14 năm gì đó)anh và Bà xã anh cùng xem...Ký ức hiện về.Ngày đó anh chưa biết tới chứng...:)

Anh ơi...
Cái thông tin báo nào đưa tin lãnh đạo PHR nói em đưa hôm qua chưa đúng và chưa đủ đâu nhưng chị lười nói qua lại nên thôi. Báo chí nó viết sai tùm lum và đôi khi chỉ là 1 phần của sự thật, và không giống như i là 1 nửa cái bánh mì.

Anh ơi...
Rất.... dzat... tình .... cảm. Anh quý chú...:21::21::21:
:2004:

Cái thông tin báo nào đưa tin lãnh đạo PHR nói em đưa hôm qua chưa đúng và chưa đủ đâu nhưng chị lười nói qua lại nên thôi. Báo chí nó viết sai tùm lum và đôi khi chỉ là 1 phần của sự thật, và không giống như i là 1 nửa cái bánh mì.
:24:
Chị ơi, em copy & paste từ cái tin kỷ niệm mí chục năm thành lập cao su phước hoà mà... Em có nói là phân tích định giá gì đâu. Phân tích định giá thì phải lên excel nhoé, số liệu đàng hoàng nhoé... mà em cũng chả tin luôn nhoé. Em chỉ cần biết dân FA đang hóng cái gì là đủ...

YES!
P/S:Em xem phim anh gởi tối qua chưa,anh thức suốt đêm xem, nhớ lại kỷ niệm (12-14 năm gì đó)anh và Bà xã anh cùng xem...Ký ức hiện về.Ngày đó anh chưa biết tới chứng...:)
Dạ chưa anh ơi, em làm gì có thời gian để luyện phim đâu ạ. Em lưu lại tựa đề, bao giờ rảnh thì ngồi luyện anh nhé.

Dạ chưa anh ơi, em làm gì có thời gian để luyện phim đâu ạ. Em lưu lại tựa đề, bao giờ rảnh thì ngồi luyện anh nhé.
YES!
Mùa xuân xưa lắm tôi còn trẻ
Chưa biết đau thương biết nợ nần.
Đời chỉ có Hoa và Mật ngọt,
Da thịt thơm mùi phấn ái ân.

Status
Not open for further replies.
Back