Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Dạ Chị, NVL die sure ạ. Từ cái tin đồn đợt sóng trước: Đaii Gia đã thâu túm xong Nova và cử người làm Tổng...
Đến hay họ nhà anh Nh vẫn chưa hạ tỷ lệ dưới 25% => Ko ai thâu túm => Die xa ạ!
Em chém ró, đoán theo news thôi ạ. Ko có ý tác động đến giá cổ cánh nhà No.
NVL giữ được mốc 16.2 là ngon

Dạ, cá nhân em ko xem chart con này ạ. Em chỉ đợi cái news Thâu Túm, nếu có thì em mò về cùng Chị ạ.
=> Thà mất cơ hội, còn hơn mất tiền. hihi
Chị có nguồn hỏi tin dược ngay mà chị ko thèm hỏi.
Chơi bằng nhận định của mình.

Chị có nguồn hỏi tin dược ngay mà chị ko thèm hỏi.
Chơi bằng nhận định của mình.
Dạ, em ko có nguồn, chứ có thì em hỏi luôn. Em toàn đi săn tin đồn rồi gieo quẻ...hic

• Like
Reactions: TTN
Hỏi câu trả lời chưa chắc đã đúng
Đúng chưa chắc mình đã tin
Tin chưa chắc mình đã theo
Vậy hỏi làm gì? :21:
Đúng là Người Thành Công, luôn độc lập tác chiến.
Ngày càng nể Chị em. Bái phục Chị again!
Ps: Hôm nào phát hiện được món x50, Chị cho em theo với, Chị nhé! :113:

• Like
Reactions: TTN
Lúc tăng không nghỉ thì bà con ước ao, vặn vẹo thậm chí chửi tại sao ko có đáy 2 để vào hàng... :19:
Lúc có đáy 2 thì lại sợ, nhỡ đâu... :19:
Các anh mèo Vịt rất biết cách làm đám đông hỗn loạn tâm lý theo cả 2 chiều nhỉ :21:
Trò chơi luôn thế !

Vẫn đang chờ đợi 1 cái gì đó làm cho giá cổ cánh hấp dẫn hơn
Là 1 người bullish nhưng cảm thấy khó mua thì phải thận trọng thôi
Khó nhỉ , Anh Vova tỷ trọng 25% in đẹc mà Ảnh cứ Nam Tiến thế này thì .... Haiza! Mà trong khi Mẽo thì đang Bắc Phạt , đến khi nó Nam Tiến thì không hiểu In đẹc đi về mô , Ôi sới ao làng hị hị !

• Like
Reactions: mtp
trong này có bác Chán em đoán chắc phải tay to nào trong cỗ máy nên tầm nhìn và sự hiểu biết chung về mặt vĩ mô khá là chi tiết :D. Rất cảm phục bác.

Em muốn hỏi thêm suy nghĩ của bác về mảng EV thôi vì mảng đó em làm sâu hơn nên mới biết chút để mà hỏi. Nói về EV thì hiện tại toàn EC chỉ có mỗi Austria là có 1 kế hoạch đầu tư công rõ ràng và rành mạch về cách thức triển khai EV cho toàn đất nước họ. Các nước EC khác thì vẫn đang cố mò mẫm 1 framework để tính toán thiệt hơn khi đầu tư và thay thế hạ tầng hiện tại. 1 số nước Đông Âu thì đang còn thiếu luôn ngân sách, không biết mò từ đâu ra :D. Nhưng ngay với Austria thì họ cũng tính là mất 10-15 năm mới hoàn thiện (kế hoạch đầu tư 2030-2050). Vây thế thì theo nhận định của bác, trend EV có còn kịp hype đến lúc đó hay ko?
Theo suy đoán vô căn cứ của mọi người ở đây thì anh @Chán là Uỷ viên của Bộ Tâm Linh ạ.

Status
Not open for further replies.
Back