Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Giờ chả còn mấy tinh thần để mà ngoáy chung với ông nữa. :2cool_burn_joss_stick:
Nay mát trời, đẹp giờ, tui nhảy xuống tàu bơi vào bờ đây. :3cool_embarrassed:
Cảm ơn mí anh lái lợn đã cho Rái cơ hội :3cool_adore:
Hẹn ngày tái nạm, à không-tái mặt, í lộn-tái ngộ...:2cool_go:
Good boy, cuối cùng lấy phải Bad Girl
Bad boy, cuối cùng lấy được Good Girl
Chỉ có Trap Boy và Trap Girl mới ở cùng nhà nhưng ngại ra phường đăng ký giấy.
He he he

TT VN hay quá, hết tranh nhau FOMO đua xanh tím lại tranh nhau bán tháo :19:
Bên Reddit khui vụ kiện Vinfast của luật sư á à a. Đồng thời phân toác vụ chuyển đổi trái phíu VHM, nghe bảo đúng Đông Chí, 24/12 là cho chuyển đổi anh ạ.
Có đội nào đó muốn đoạt ngôi Bá Chủ. Một bên short V một bên xây tháp cao nhất VN.
Tầm nhìn của anh Chim đúng là xuyên không thời gian. Em zai kính phục ạ! Respect.:113:

Bên Reddit khui vụ kiện Vinfast của luật sư á à a. Đồng thời phân toác vụ chuyển đổi trái phíu VHM, nghe bảo đúng Đông Chí, 24/12 là cho chuyển đổi anh ạ.
Có đội nào đó muốn đoạt ngôi Bá Chủ. Một bên short V một bên xây tháp cao nhất VN.
Tầm nhìn của anh Chim đúng là xuyên không thời gian. Em zai kính phục ạ! Respect.:113:
Mặc kệ anh V và hệ sinh thái của ảnh, anh chỉ quan tâm đến các DN trong WL của mình thôi :1:

Mua 5k NVL 16.3
Nâng lên thành 20k VHM giá TB 79.8
Xuống nữa mua TB giá cho nhanh về bờ
Chơi thế này thì tình trạng
Những trader 30-40 niên họ kiếm hìu trên thị trường họ nói rồi , không có cổ phíu nào được gọi là an toàn cả ! Số tiền mất cho đầu 4 còn nhiều hơn số tiền trading!

Mặc kệ anh V và hệ sinh thái của ảnh, anh chỉ quan tâm đến các DN trong WL của mình thôi :1:
Dạ anh, style mỗi người một khác, miễn cứ đếm tiền là ngon ạ.
Em đi đánh vía mấy tay Tài Phiệt, nên toàn soi cảm hứng ở Tài Phiệt. :21:
Cặp đôi Druckenmiller & Soros thoái dần mảng AI, WB & CM chốt dần mảng Tech. Các Cụ già đang oppo đám Trẩu Tre. :21:

Chơi thế này thì tình trạng

Những trader 30-40 niên họ kiếm hìu trên thị trường họ nói rồi , không có cổ phíu nào được gọi là an toàn cả ! Số tiền mất cho đầu 4 còn nhiều hơn số tiền trading!
Em chỉ quan tâm Thầy nói gì thôi, trader 30-40 đều phải khom mình trước nhận định của Thầy. Khúc này ai đó nhập vào Thầy thì phải? Đúng j mà đúng từng mili mét vại? Dã man...

Dạ anh, style mỗi người một khác, miễn cứ đếm tiền là ngon ạ.
Em đi đánh vía mấy tay Tài Phiệt, nên toàn soi cảm hứng ở Tài Phiệt. :21:
Cặp đôi Druckenmiller & Soros thoái dần mảng AI, WB & CM chốt dần mảng Tech. Các Cụ già đang oppo đám Trẩu Tre. :21:
Lĩnh vực nào cũng có thể thành bong bóng khi đám đông fomo theo hot trend mà quên đi tính xem cty thực sự làm gì, lãi bao nhiêu, và cổ đông được chia phần bao nhiêu trong số LN cty kiếm được, định giá cty ảo ma canada hay hợp lý.... :21:

Giờ nhân cặp Ếch dính vụ kiện tụng, nếu các anh đạp về 1040 lấp gap tạo đáy 2 mới vui nè @Chán :10:
Dạ anh, điểm số ko quan trọng bằng user ạ. Em đã đoán được, đâu là user báo đáy đợt tới...ạ!
Đỉnh đợt này là do anh Chung báo mộng 1300, lu bu nên viết nhầm 1030. :21:

Dạ anh, điểm số ko quan trọng bằng user ạ. Em đã đoán được, đâu là user báo đáy đợt tới...ạ!
Đỉnh đợt này là do anh Chung báo mộng 1300, lu bu nên viết nhầm 1030. :21:
Suốt ngày mua mua bán bán như DVC ấy à , ăn trên lưng đám followers copitrade chứ ko thì ko tan xác mới lạ :21::21::21:

trong này có bác Chán em đoán chắc phải tay to nào trong cỗ máy nên tầm nhìn và sự hiểu biết chung về mặt vĩ mô khá là chi tiết :D. Rất cảm phục bác.

Em muốn hỏi thêm suy nghĩ của bác về mảng EV thôi vì mảng đó em làm sâu hơn nên mới biết chút để mà hỏi. Nói về EV thì hiện tại toàn EC chỉ có mỗi Austria là có 1 kế hoạch đầu tư công rõ ràng và rành mạch về cách thức triển khai EV cho toàn đất nước họ. Các nước EC khác thì vẫn đang cố mò mẫm 1 framework để tính toán thiệt hơn khi đầu tư và thay thế hạ tầng hiện tại. 1 số nước Đông Âu thì đang còn thiếu luôn ngân sách, không biết mò từ đâu ra :D. Nhưng ngay với Austria thì họ cũng tính là mất 10-15 năm mới hoàn thiện (kế hoạch đầu tư 2030-2050). Vây thế thì theo nhận định của bác, trend EV có còn kịp hype đến lúc đó hay ko?

Suốt ngày mua mua bán bán như DVC ấy à , ăn trên lưng đám followers copitrade chứ ko thì ko tan xác mới lạ :21::21::21:
Dạ, lúc đúng lúc sai, nhưng lúc nào cũng vui ạ. Đợt này có thêm A7 cồm ment sóng thần, anh Giadinhbeo thả like làm người tiên phong.
Có lẽ vì thế, mà Mèo nó lại đệu...nó canh cả đới, chứ nó đâu hiền... Anh Chim thấy em nói đúng hok ạ?! kkk

Dạ, lúc đúng lúc sai, nhưng lúc nào cũng vui ạ. Đợt này có thêm A7 cồm ment sóng thần, anh Giadinhbeo thả like làm người tiên phong.
Có lẽ vì thế, mà Mèo nó lại đệu...nó canh cả đới, chứ nó đâu hiền... Anh Chim thấy em nói đúng hok ạ?! kkk
Đúng quá đi chứ. Các idols cứ giỏi múa may, biết đâu rằng Mèo nó soi tâm lý hết cả, mà ko đệu sao gọi là Mèo, nhất là Mèo Việt chuyên thao túng nhờ cơ chế xyz + tâm lý bày đàn cao độ... :19:

Status
Not open for further replies.
Back