Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Vol cạn kiệt, vẫn là Anh Dị công khai.
Quá chất.
Anh khai list đi, để cuối tuần bà con ngâm cứu còn ủn xe:1::1:
Có gì mà phải giấu đâu thầy… đợt này chỉ yêu đất và mấy con quen tay thôi: dxg hdc nvl vcg hut cii… mua nỗi sợ bán lòng tham :))
Thắp nhang hiệu nghiệm thật… cờ bạc ko mê tín ko được :))

Có gì mà phải giấu đâu thầy… đợt này chỉ yêu đất và mấy con quen tay thôi: dxg hdc nvl vcg hut cii… mua nỗi sợ bán lòng tham :))
Thắp nhang hiệu nghiệm thật… cờ bạc ko mê tín ko được :))
:21::21::24:
Sao anh không loại nvl khỏi list nhỉ:102:. Gần đây còn này đặc biệt yếu?

:21::21::24:
Sao anh không loại nvl khỏi list nhỉ:102:. Gần đây còn này đặc biệt yếu?
Yếu vì nó chưa đến lúc mạnh thôi…
Tớ bet nở xong đợt điều chỉnh đợi cân bằng vol kiệt sẽ đánh vào nhịp re-test để có giá tốt… trong nhịp hồi phục đầu những cổ rơi ít và có FA tốt sẽ tăng đầu tiên… nhịp sau lần re-test thành công dòng tiền sẽ mạnh dạn đánh vào dòng cp rủi ro hơn chỉnh sâu hơn và dư địa ăn cao hơn…. Nên tớ mới chọn dòng bđs và đtc giảm mạnh đợt rồi…
Đó là nhân tính… còn trởi tính thì chưa biết… nên sai thì vẫn vứt dép nhanh nhất có thể hehe…

Yếu vì nó chưa đến lúc mạnh thôi…
Tớ bet nở xong đợt điều chỉnh đợi cân bằng vol kiệt sẽ đánh vào nhịp re-test để có giá tốt… trong nhịp hồi phục đầu những cổ rơi ít và có FA tốt sẽ tăng đầu tiên… nhịp sau lần re-test thành công dòng tiền sẽ mạnh dạn đánh vào dòng cp rủi ro hơn chỉnh sâu hơn và dư địa ăn cao hơn…. Nên tớ mới chọn dòng bđs và đtc giảm mạnh đợt rồi…
Đó là nhân tính… còn trởi tính thì chưa biết… nên sai thì vẫn vứt dép nhanh nhất có thể hehe…
Em cảm ơn anh. Thật rõ ràng ạ

Status
Not open for further replies.
Back