Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
6 triệu tỷ gửi bank kia cũng suy nghĩ như bác thì tốt quá nhỉ
Thôi Thầy đừng nhìn số to quá, nó làm ta run hãi.

Khách hàng tiềm năng lớn đây Thầy:
200k xe ôm công nghệ, rơi rụng thu nhập từ 500k vnd về mức 200k vnd /ngày. Thu nhập của chúng tôi quá bấp bênh, cần lắm những vị Thuyền Trưởng dẫn dắt đến bến bờ ổn định...
Tổng vốn của chúng tôi có thể gom góp: 200k*1tr/tháng = 200 tỉ. Một năm chúng tôi góp 2400 tỉ cho vị Thuyền Trưởng tài năng.
Yêu cầu của chúng tôi: X2 lãi tiết kiệm, rủi ro ít và có cam kết bồi hoàn (bảo chứng bằng bđs khả mại,...)

Quá tuyệt vời luôn Chị em ơi, xứng danh Top Performance giai đoạn 10/2021 - 10/2023 rồi ạ. Tuy nhiên, em nghĩ là Chị Em mình cần cố gắng vượt mặt luôn cái team DragonCap với mã FUEVFVND, dữ liệu từ Vietstock Chart như sau (cần kiểm chứng???):
+ Ngày 25/10/2021: 27.010 đ
+ Ngày 10/10/2023: 26.350 đ
Tương ứng giảm 2.44%.

Tỷ lệ sụt giảm tối đa/vốn ban đầu:
+ Ngày 16/11/2022: 17.790 đ

Tương ứng sụt giảm (max drawdown 34.13%).
Chỉ cần chinh phục xong con Diamond này, Chị Em ta sẽ tạo zoom quản lý vài trăm đến vài ngàn tỉ. Chúng ta sẽ miễn phí quản lý trọn đời, chỉ cần ăn tiền PayBack của CTCK/Bank mở tài khoản là đủ cơm no áo ấm rồi ạ.

Khi nào Chị vượt mặt con Diamond này, cho em thông tin để em đi làm Truyền Thông, Chị nhé. Phi đội Xe ôm công nghệ, đang chờ đón một kênh đầu tư sinh lợi cao và an toàn hơn gửi tiết kiệm. (Tụi em chạy xe mùa này cực khổ quá, mưa ướt như chuột, mà tiền thì chỉ đủ chi tiêu, ko dư được nhiều...:20:)

sao con này nó giảm dữ vậy idol, nó đnag đầu tư cái ci đây

chắc nó sinh ra để phục vụ mục đích tạo sòng cho ae ta chơi idol ak
Cũng ko rõ luôn Thầy Bill. Đội DC có 2 con đang lôi kéo được sự quan tâm của dân Xe Ôm Công Nghệ, với 2 mã Diamond và Midcap. (ko loại trừ làm kỷ xảo điện ảnh như anh Chung idol...)
Mình thì đang tranh thủ vắng khách, soạn bài Xây Dựng và Đầu Tư Quỹ ETF cho F1. Tối qua nó hỏi vốn hoá free float là gì? Mình ko biết giải thích làm sao cho học sinh lớp 1 có thể hiểu được chữ Vốn Hoá Free float. Đang kiếm tìm sự trợ giúp từ cộng đồng và Chap GPT...hic

cổ phiếu của anh tỷ vẫn lén lút đi xuống...
có bọn nào chuyên ngồi đếm tiền giúp anh, tăng 1 giá nó có ngay bài anh tỷ tăng tỷ đô sau 1 phiên giao dịch
lúc giảm thì nó im... tài thật mỗi việc đếm tiền giúp anh làm cũng không đến nơi...

Cũng ko rõ luôn Thầy Bill. Đội DC có 2 con đang lôi kéo được sự quan tâm của dân Xe Ôm Công Nghệ, với 2 mã Diamond và Midcap. (ko loại trừ làm kỷ xảo điện ảnh như anh Chung idol...)
Mình thì đang tranh thủ vắng khách, soạn bài Xây Dựng và Đầu Tư Quỹ ETF cho F1. Tối qua nó hỏi vốn hoá là gì? Mình ko biết giải thích làm sao cho học sinh lớp 1 có thể hiểu được 2 chữ Vốn Hoá. Đang kiếm tìm sự trợ giúp từ cộng đồng và Chap GPT...hic
Chung idol giỏi kỹ xảo điện ảnh lắm à, chị em giờ quay ra hâm mộ Chung idol nhắm :19:

có bọn nào chuyên ngồi đếm tiền giúp anh, tăng 1 giá nó có ngay bài anh tỷ tăng tỷ đô sau 1 phiên giao dịch
lúc giảm thì nó im... tài thật
Đêm qua VFS tụt xuống còn có 7.x $, không thấy media cách mạng ngạo nghễ tự hào so vốn hóa với Toyota hay anh tỷ xếp thứ mấy trong Forbes nữa :105:

lúc giảm thì nó im... tài thật mỗi việc đếm tiền giúp anh làm cũng không đến nơi...
Báo Tây nó đập dã man lun ấy chớ Cờ Ca, đặc biệt đội 3 que với slogan: 6 triệu linh kiện trên con xe điện, VN sản xuất được đúng 2 con ốc vít để vặn cái biển số... ahihi
Cờ Ca làm bài phân toách cho nó về 0 luôn đi ạ. Cho đám đông khỏi trông mong mí thứ viễn vông. Tks Cờ Ca.

Quá tuyệt vời luôn Chị em ơi, xứng danh Top Performance giai đoạn 10/2021 - 10/2023 rồi ạ. Tuy nhiên, em nghĩ là Chị Em mình cần cố gắng vượt mặt luôn cái team DragonCap với mã FUEVFVND, dữ liệu từ Vietstock Chart như sau (cần kiểm chứng???):
+ Ngày 10/10/2023: 26.350 đ
Tương ứng giảm 2.44%.

Tỷ lệ sụt giảm tối đa/vốn ban đầu:
+ Ngày 16/11/2022: 17.790 đ

Tương ứng sụt giảm (max drawdown 34.13%).
Chỉ cần chinh phục xong con Diamond này, Chị Em ta sẽ tạo zoom quản lý vài trăm đến vài ngàn tỉ. Chúng ta sẽ miễn phí quản lý trọn đời, chỉ cần ăn tiền PayBack của CTCK/Bank mở tài khoản là đủ cơm no áo ấm rồi ạ.

Khi nào Chị vượt mặt con Diamond này, cho em thông tin để em đi làm Truyền Thông, Chị nhé. Phi đội Xe ôm công nghệ, đang chờ đón một kênh đầu tư sinh lợi cao và an toàn hơn gửi tiết kiệm. (Tụi em chạy xe mùa này cực khổ quá, mưa ướt như chuột, mà tiền thì chỉ đủ chi tiêu, ko dư được nhiều...:20:)

Yên tâm, sẽ vượt nhé.
Chốt phiên hôm qua đã thu hẹp khoảng cách rồi :21:

Chung idol giỏi kỹ xảo điện ảnh lắm à, chị em giờ quay ra hâm mộ Chung idol nhắm :19:
Dạ, em đoán vui mồm thôi anh, em nào có chứng cớ.
Gì chớ em chuyên gia photoshoot, mấy ae trong nghề, hít phát là hiểu mùi vị của nhau...
Đang chờ anh Chung sắm con Ferrari, đeo thêm cái Patek, lên dự sóng Bí Mật Tiền Đồng...:19:

Báo Tây nó đập dã man lun ấy chớ Cờ Ca, đặc biệt đội 3 que với slogan: 6 triệu linh kiện trên con xe điện, VN sản xuất được đúng 2 con ốc vít để vặn cái biển số... ahihi
Cờ Ca làm bài phân toách cho nó về 0 luôn đi ạ. Cho đám đông khỏi trông mong mí thứ viễn vông. Tks Cờ Ca.
Thôi anh ơi, hơi đâu đang nói bộ 3 vre vic vhm
tưởng anh úp bọn tây cứu CP nhà hóa ra anh dương Đông xả Tây haizzz

Thôi anh ơi, hơi đâu đang nói bộ 3 vre vic vhm
tưởng anh úp bọn tây cứu CP nhà hóa ra anh dương Đông xả Tây haizzz
Cái này là học anh Quýt hồi trước đó Cờ Ca. Đánh Ros thì thả trôi Flc, đánh Gab thì lại thả trôi Ros... ai bắt váy đều ra đê chăn dê. ac ac

Anh mua ATC hôm qua VIX, cũng bét cửa cờ bạc...nhưng chỉ mới 10%, nay tiếp tục mua dần.
Vâng đại ca đang dây đỏ cứ mạnh tay, bây h rảnh rỗi ko biết làm gì ngoài việc quanh quẩn bên cái xới bạc này… lĩnh vực kd của bác chắc ko ảnh hưởng nhiều nhỉ, có đói cũng phải chi tiền làm răng trước :))… lv của e mấy năm rồi vật vã, tháng trước phải cắn răng cho ae nghỉ một nửa gồng ko nổi…

Status
Not open for further replies.
Back