Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hs giỏi hay giải toán sao trước. Em thì cứ câu dễ làm trước. Bét cũng đc 9đ :)))
Mình đâu có giải đề, mình biết trước đáp án. Chủ yếu là xem các bạn cùng lớp, xem họ làm bài thế nào?
Thầy đưa giấy làm bài thi, mình xem thử nhoáy...ahihi

vậy Long Châu phải lãi tới 80 tỷ
Bách hóa xanh định giá P/S 1.4 trong khi mấy năm chưa hòa vốn với doanh thu 1.6 tỷ/CH
Long Châu có lãi với doanh thu 1.1 tỷ/CH
Chỉ cần định giá P/S như BHX thôi là đã X2 giá này rồi
Năm 2024 với 2000 cửa hàng và 3000 cửa hàng năm 2026 là em tự tính được thôi
Cho không FPT shop 800 cửa hàng
Đâu ai định giá Bán Lẻ bằng PS đâu Thầy Sụt? Bán Lẻ định giá bằng PEG chứ nhỉ?

Mình đâu có giải đề, mình biết trước đáp án. Chủ yếu là xem các bạn cùng lớp, xem họ làm bài thế nào?
Thầy đưa giấy làm bài thi, mình xem thử nhoáy...ahihi
Em không ủng hộ quay cóp ạ. Hết giờ nộp cô giáo.
Không làm được bài sao thì nộp bài sớm cho bạn bè ngưỡng mộ :)))

Em không ủng hộ quay cóp ạ. Hết giờ nộp cô giáo.
Không làm được bài sao thì nộp bài sớm cho bạn bè ngưỡng mộ :)))
Thôi đây, ngại ngần j, Thầy Mó xem bài mình làm nhé, mình làm xong lâu rồi, mà ko thèm nộp đầu tiên, vì ko thích bạn bè nó ngưỡng mộ. Làm idol, đi ăn chơi, toàn bị gài thanh toán tiền bill...
https://m.cafef.vn/ty-suat-loi-nhuan-dau-tu-chung-cu-dat-125-nam-188231005070048756.chn

Một số thông tin rò rỉ kết quả Q3/2023 các doanh nghiệp lớn đầu ngành: DGC: ~982 tỷ HPG: ~1.676 tỷ VHC: ~ 320 tỷ SSI: ~ 980 tỷ PVD: ~ 93 tỷ DCM: ~ 510 tỷ FRT: ~ 57 tỷ NVL: lỗ 220 tỷ PDR: ~ 160 tỷ
Trưa qua bạn em có gửi, mà em cover frt 88 rồi =)) a đừng hòng đá em xuống tàu , quyết hold tới khi anh bán :19:.
Em thấy quả này dễ fake news lắm anh ei. Ko tin đc mấy cái trò rỉ tai nài đâu :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

vậy Long Châu phải lãi tới 80 tỷ
Bách hóa xanh định giá P/S 1.4 trong khi mấy năm chưa hòa vốn với doanh thu 1.6 tỷ/CH
Long Châu có lãi với doanh thu 1.1 tỷ/CH
Chỉ cần định giá P/S như BHX thôi là đã X2 giá này rồi
Năm 2024 với 2000 cửa hàng và 3000 cửa hàng năm 2026 là em tự tính được thôi
Cho không FPT shop 800 cửa hàng
FRT định giá có thể là 400 nhưng lên 100 cần chỉnh đã

Thôi đây, ngại ngần j, Thầy Mó xem bài mình làm nhé, mình làm xong lâu rồi, mà ko thèm nộp đầu tiên, vì ko thích bạn bè nó ngưỡng mộ. Làm idol, đi ăn chơi, toàn bị gài thanh toán tiền bill...
https://m.cafef.vn/ty-suat-loi-nhuan-dau-tu-chung-cu-dat-125-nam-188231005070048756.chn
Lại tỷ suất trên báo hả :)))
Em ko cho ai quay bài nên cũng chẳng cóp bài ai làm j. Mình ko làm đc nữa thì ra sớm uống cf có thú hơn ko. Ngồi trong lớp làm j. Bạn bè ngưỡng mộ là do bạn bè chứ mềnh có bảo nó ngưỡng mộ đâu :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Đâu ai định giá Bán Lẻ bằng PS đâu Thầy Sụt? Bán Lẻ định giá bằng PEG chứ nhỉ?
Em định giá theo anh Tài đó anh.
P/S dùng định giá giai đoạn đang phát triển, mở rộng quy mô, giành thị phần
PEG dùng cho định giá giai đoạn ổn định

Last edited:
Ui, đồng cổ đông đây rồi.
Ông @chim_non có tý ớt trong miệng vì mua xe Vinfast nhưng ko joint cộng đồng nên lỡ cơ hội là cổ đông danh dự :24::24::24:
Mình thì cả xăng và điện đều của VF, mà chỉ nhận dc có 30 cổ, nên cũng đang a cay với anh V lắm.

Anh mua xe Fadil cho bà lão 3 năm nay rồi mà em. Anh Vova cho mỗi chủ xe 30 cp VFS nếu gia nhập fan club của ảnh. Anh ko gia nhập nên ko có, chế gia nhập nên được 30 cổ nên phấn khởi lắm, nhất là lúc nó lên 8x Đô ấy :21:
úi dời, tưởng anh mới làm chiếc VF9 làm tàu ngầm

Anh mua xe Fadil cho bà lão 3 năm nay rồi mà em. Anh Vova cho mỗi chủ xe 30 cp VFS nếu gia nhập fan club của ảnh. Anh ko gia nhập nên ko có, chế gia nhập nên được 30 cổ nên phấn khởi lắm, nhất là lúc nó lên 8x Đô ấy :21:
Thế lúc đấy không ai bán ạ :)))

Status
Not open for further replies.
Back