Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Phải nói là cố vấn quá giỏi. Vì mối ân tình 30 cổ này mà Fan xe điện cũng hay tiện tay đỡ giá VIC trên sàn, tham gia cùng anh vẽ cây thông huyền thoại lắm, thiệt hại lắm khi còn lớn hơn 30 cp VFS phái sinh ấy nhưng vẫn luôn đa tạ anh hết lời. Anh Vova quả là nhân tài, tài như Tào Tháo hay Bá Kiến ngày xưa ấy :4::4::4:
Anh Jim Cramer đã lên cảnh báo: Đừng dây vào Vinfast, Ma Cao sẽ thịt các bạn, dẫu nó ko thu được 1 đồng lợi nhuận nào đâu. Hãy né xa nó ra, càng xa càng tốt.
=> Jim Cramer đâu ngờ, Ma Cao cũng bị Ma Lùn cho vào cối xay Coin. kkk

Mình thì cả xăng và điện đều của VF, mà chỉ nhận dc có 30 cổ, nên cũng đang a cay với anh V lắm.
Cay làm gì nhau?
Vốn dĩ Giá cổ và Giá Trị nó ko có tương quan tròn ngắn hạn, nó hồi quy trong dài hạn. Mà dài hạn là bao lâu? Chưa có thống kê chính xác.
=> Thầy đi xe Vin là Thầy sai òi. Đúng ra, Thầy phải múc cái Biệt Thự trên 30 tỏi, được đảm bảo tiền lời, được tặng VF9,...và tất cả các thể loại ưu ái khác. Nợ cũng được Bank ưu đãi...và thẩm định dễ dàng.
Giải pháp: Quên VIC đi, tập trung toàn lực, múc Biệt Phủ, rồi lên VC chém ró. :D

Ủa, ae ta mới thống nhất đi theo con đường Cờ Ca lựa chọn hôm qua mà anh?
Hoàng hôn dẫu đẹp cũng là 1 buổi chiều tà?
Người đẹp hấp và dẫn anh đi rùi.
Sen tàn cúc lại nở hoa…

Thick thì em theo, không thick thì trả dép em về. Nịnh là nịnh thế nào :))) Mất quan điểm :)))
Về nhưng vẫn nghĩ đến Market. Ko có Market thấy thao thức, nhớ nhung.
Mở mắt ra ko có cây chuối nào để đấm, body cũng sẽ hết đẹp, outfit sẽ dần bớt chanh xả...
Ko tin, thử cai Market 1 tháng xem? Nghiện như hút thuốc Lào Cai ý chứ lị.
Haha, Thầy Mó, tôi đấu mồm với Thầy đến tận đêm khuya.

Về nhưng vẫn nghĩ đến Market. Ko có Market thấy thao thức, nhớ nhung.
Mở mắt ra ko có cây chuối nào để đấm, body cũng sẽ hết đẹp, outfit sẽ dần bớt chanh xả...
Ko tin, thử cai Market 1 tháng xem? Nghiện như hút thuốc Lào Cai ý chứ lị.
Haha, Thầy Mó, tôi đấu mồm với Thầy đến tận đêm khuya.
Bỏ xừ, thế là yêu à :))))

Status
Not open for further replies.
Back