Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Lại tỷ suất trên báo hả :)))
Em ko cho ai quay bài nên cũng chẳng cóp bài ai làm j. Mình ko làm đc nữa thì ra sớm uống cf có thú hơn ko. Ngồi trong lớp làm j. Bạn bè ngưỡng mộ là do bạn bè chứ mềnh có bảo nó ngưỡng mộ đâu :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Bạn mình nó chả bao giờ ngưỡng mộ mình nếu ko thoả 2 điều kiện sau:
1. Outfit của mình hơn nó trăm ngàn lần.
2. Infit của nó thua mình trăm ngàn lần.
KKK

Em định giá theo anh Tài đó anh.
P/S dùng định giá giai đoạn đang phát triển, mở rộng quy mô, giành thị phần
PEG dùng cho định giá giai đoạn ổn định
Hôm rồi bên F0 mình mới bị mắng: Ngố nhất là đi nghe Chủ Tạch định giá về chính cty của mình.
Hôm nay lại có Thầy Sụt làm đồng minh. Noted in my book and thank. Hihi

Hôm rồi bên F0 mình mới bị mắng: Ngố nhất là đi nghe Chủ Tạch định giá về chính cty của mình.
Hôm nay lại có Thầy Sụt làm đồng minh. Noted in my book and thank. Hihi
Không quan trọng ai đánh giá anh ạ
Quan trọng là ảnh chốt deal được trên mức ảnh định giá

Không quan trọng ai đánh giá anh ạ
Quan trọng là ảnh chốt deal được trên mức ảnh định giá
À, mình chỉ nói về học thuật thôi Thầy Sụt. Liên quan đến deal, đến tiền thịt, thì mình tin anh mình. Cờ Ca said: Đa dạng hoá thu nhập, all in 1 chỗ là chết. Ko tin bố con nhà nào. ✓✓✓

Bán theo giá thị trường chứ ko phải fixed 30 đô à Chị?
Ông nào tư vấn quả này, chắc có kinh nghiệm làm Coin dữ lắm. NFT, Airdrop, Vẽ Chart,... ko khác Coin Tổ.
Phải nói là cố vấn quá giỏi. Vì mối ân tình 30 cổ này mà Fan xe điện cũng hay tiện tay đỡ giá VIC trên sàn, tham gia cùng anh vẽ cây thông huyền thoại lắm, thiệt hại lắm khi còn lớn hơn 30 cp VFS phái sinh ấy nhưng vẫn luôn đa tạ anh hết lời. Anh Vova quả là nhân tài, tài như Tào Tháo hay Bá Kiến ngày xưa ấy :4::4::4:

Status
Not open for further replies.
Back