Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chống mất Rai à :))))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Phải gửi can cho ổng thầy Mó ah.
Gần 1k3 thì múc xúc húc...
Giờ sắp có tổng đài 1080 tiếp sức thì cắt, bán, sút...
Cứ kiểu đó thì không mất cũng lọa :dash:

Hôm qua ra hàng kịp thời ;)
Hôm nay ko dám xuống tiền, lạ thật,?
Lạ là ko giống tính cách anh ? Ta đã thay đổi hay hoàn cảnh thay đổi ta? Hay ta đã sai ở chỗ nào?
Đó là dấu hiệu Đại Phú Đại Quý đã lựa chọn anh đó ạ.
Hãy tạm gác sự vui vẻ sang 1 bên, tranh thủ kiếm thật nhiều xiền anh nhé. Ví dụ: Chung idol, đang short Ps, lãi hơn 100 giá, với 100 hợp đồng. ;)

Gọi tớ là Mr. Xanh Lá, ko Xanh Ôm nha. Đa dạng hoá thu nhập, ko thì sập tan nát hết.

Mà Rái trụi lông khum thấy con Silver Queen nằm cảng Hòn Gai sao? Đợt này chở 999 cái quay về, giống chứng sĩ quay view. Nghe giang hồ đồn...đó là cách cook the book. Tớ xem chứ tớ ko tin, trò gì mắc cười dữ. :24:
Ký tên: Green from Venus.
Ông nói nhiều quá, đang sợ nên vậy thôi.
Còn 1 đoạn ngắn nữa, mà có khi chẳng có đâu, cứ nhìn hình dưới để lên tinh thần nhé Chán Xanh Lá :6cool_boss:

Ô kê, ngủ ngoan Aky ơi, ngủ nđi Akay hỡi...:103:
Tầm 14h chiều nay dậy điểm ranh nha :113:
Cần gì 14h, ngay từ lúc này, tớ đã biết chiều xanh lơ...ahehe
Downtrend đã xác nhận, mọi sự nảy lên đều là hành động của 1 con mèo.
:dance::dance::dance:
Nỗi đau đã cạn
Cơn mưa trong tim cũng đã tan
Anh bán đi mọi nỗi buồn

Cần gì 14h, ngay từ lúc này, tớ đã biết chiều xanh lơ...ahehe
Downtrend đã xác nhận, mọi sự nảy lên đều là hành động của 1 con mèo.
:dance::dance::dance:
Nỗi đau đã cạn
Cơn mưa trong tim cũng đã tan
Anh bán đi mọi nỗi buồn
You're Aillen...A men...
Check your eye...Haizzz...
Chắc 3 phút nữa là TT xanh rồi, khỏi đợi 14h chiều, cứ ngồi im đó làm thơ nha Xanh Lơ :2cool_go:
Đếm nha...giờ là 9h23...

You're Aillen...A men...
Check your eye...Haizzz...
Chắc 3 phút nữa là TT xanh rồi, khỏi đợi 14h chiều, cứ ngồi im đó làm thơ nh Xanh Lơ :2cool_go:
Đếm nha...giờ là 9h23...
Khỏi cần nhìn bảng, nhìn cồm của các đồng râm là hịu, i am right.
Thôi, thế giới sát na khổ đau nhiều, sao ko nắm tay tớ, tớ dẫn vào thế giới tịnh độ. Ở đây ko có tăng, ko có giảm, ko có nở cũng chẳng có tàn...
Nịm chú: My balance is empty.

Nghe đồn đội VPS sau khi cắt margin bà con thì canh bắt đáy ở 1.100.
Tuy nhiên, dễ ăn thế thì còn gì là vẻ đẹp của TTCK nữa.
Thắng hết trận này đến trận khác có khi chỉ để thua trận cuối cùng khi đã hoàn toàn tự tin all in full margin :21::21::21:
Chúng ta, những người ko có chính kiến để bảo vệ, chỉ quan sát trong tĩnh lặng thôi :1:

Thôi, thế giới sát na khổ đau nhiều, sao ko nắm tay tớ, tớ dẫn vào thế giới tịnh độ. Ở đây ko có tăng, ko có giảm, ko có nở cũng chẳng có tàn...

Ông tịnh 1 mình đi, tui bận rồi...:2smiley_vn15:
Dấu hiệu đầu tiên là Chán xóm làng, Chán doanh nghiệp, Chán cổ phiếu, Chán đủ thứ....
=> Đúng bài Chán toàn tập :1cool_look_down:
Kế là đội ACV im thin thít, đi nhẹ nói khẽ, dọa ma...
....
Đáy rồi, xúc đi, đừng nói nhiều./.
Ký tên : Rái Mất Chông.

Ông tịnh 1 mình đi, tui bận rồi...:2smiley_vn15:
Dấu hiệu đầu tiên là Chán xóm làng, Chán doanh nghiệp, Chán cổ phiếu, Chán đủ thứ....
=> Đúng bài Chán toàn tập :1cool_look_down:
Kế là đội ACV im thin thít, đi nhẹ nói khẽ, dọa ma...
....
Đáy rồi, xúc đi, đừng nói nhiều./.
Ký tên : Rái Mất Chông.
TT sập mạnh trong hoảng loạn và bi quan ko múc thì làm gì, dưng mà vẫn phải chọn cp là tiên quyết, nhặt nhầm cp vẫn ra đi như thường :21:
@Chán tấu hài vui mà, cũng là cách gián tiếp giúp anh chị em theo cách riêng của cậu ấy đấy :21:

TT sập mạnh trong hoảng loạn và bi quan ko múc thì làm gì, dưng mà vẫn phải chọn cp là tiên quyết, nhặt nhầm cp vẫn ra đi như thường :21:
@Chán tấu hài vui mà, cũng là cách gián tiếp giúp anh chị em theo cách riêng của cậu ấy đấy :21:
Cho e xin vài code ạ

Đó là dấu hiệu Đại Phú Đại Quý đã lựa chọn anh đó ạ.
Hãy tạm gác sự vui vẻ sang 1 bên, tranh thủ kiếm thật nhiều xiền anh nhé. Ví dụ: Chung idol, đang short Ps, lãi hơn 100 giá, với 100 hợp đồng. ;)
Ko phải đâu em, bây giờ anh mới ngộ là: hành vi vửa rồi của anh quá tự tin may mà thoát kịp chứ ko thì toi mạng rồi, y như vừa chạy khỏi nhà hàng 5 sao là bom nổ...Nên mới chưa hoàn hồn mà dám mua với bán? :)))

Em thấy dòng chứng sập sâu mà bật cũng rất ok. Trend dài chưa tính cơ mà cá hồi rất ổn :))

Status
Not open for further replies.
Back