Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Các anh oánh thế cho 10 vạn binh của đại đao tướng quân @Rai2705 phải nọng trong người chứ :21:
Nọng thì có, nhưng phải chả vờ đi du lịch để khỏi táy máy Mod ah :2cool_sexy_girl:
Cơm chưa ăn gạo còn đó mà, niệm khẩu quyết liên tục, hự hự... :6cool_sure:
6HFz0TN-1eKmtNheIPJNfHMk28y-0sdKBWK-a9WhZPShXSPYnopEa35QVV8p8chV1S75mUXsW7ia07byeDa399Gm5pY1RAhHiQIVsQQMSA=rp-w498-nu

Last edited:
Căng đòn quá… giảm 1/2 tỷ trọng..
Vola ác quá, các anh ạ. Vui phết :)))
K có gì là căng nhé. Các thầy dần quen với kl gd tỷ $ đi nhé. Tầm này hàng ra bao nhiêu cũng bị cân hết. Kể cả tây bán cũng cân hết. Rồi sẽ đến lúc tranh cướp hàng nhé. BDS, CK,NH thay nhau lead. Báo cáo hết.

Hôm nay hàng cây nến đỏ dài thứ 3 về các anh đánh võng kinh quá...
Thị trường thể hiện tâm lý nhà đầu tư đang rất dao động. Cần lắm một thủ lĩnh để ổn định lòng dân :))))

K có gì là căng nhé. Các thầy dần quen với kl gd tỷ $ đi nhé. Tầm này hàng ra bao nhiêu cũng bị cân hết. Kể cả tây bán cũng cân hết. Rồi sẽ đến lúc tranh cướp hàng nhé. BDS, CK,NH thay nhau lead. Báo cáo hết.
Nghe thầy nói BĐS lead là đã thấy chán muốn bán tất rồi :24:

Thầy từ đâu xuất hiện thế này… e gửi mùi tanh tanh thì giảm thiểu rủo ro thôi…. Biết là nở vẫn xinh nhưng ko có nghĩa là lúc nào cũng căng cứng :))

Thị trường thể hiện tâm lý nhà đầu tư đang rất dao động. Cần lắm một thủ lĩnh để ổn định lòng dân :))))
Căng quá thì phải chùng để cân bằng lại cho lành mạnh, tránh lạm dụng đòn bẩy. Báo cáo Q2 cũng ra hết rồi, bài ngửa cả rồi nên các cp phải tích lũy lại cho phù hợp. Xu thế chung dài hạn vẫn là up chén, lo gì :1:

Nếu có, cùng lắm giảm tí lãi, việc gì đã vội khóc thế?
TT này chắc không sập được đâu, chẳng phải anh bẩu úp chén thần thánh mới bắt đầu thôi mà :4cool_beauty:
Đời đổi thay, thế giới vẫn wuay
Tủi thanh xuân, đu gió đu mây
Cười thật tươi lên khi đôi môi tay ta còn gõ lệnh
Năm tháng ấy quay lại được khum?

mâu thũn là hai mặt của sự phát triển........khi mà cùng hướng là chúng ta đang ở dưới hố...đều nín hông dc ..xả...để về mặt đất "vê bờ" hiiiiiiiii
Giờ này bình nguyên rộng nhớn...nhà ai người đó loa...thích thì làm vài chầu....hông thích thì như anh Chán......ta đi ngủ :2004::2004:
NB; nói thì nói vậy thôi...sao cái anh mèo của mình nó hông kéo xe....nhìn các anh khác mà ...lỏng trong người thật
Đi ngủ là tuyệt chiu Chị em truyền lại, em chỉ kế thừa thôi ạ.
Việc gì khó, cứ đi ngủ là xong. :21:

Đi ngủ là tuyệt chiu Chị em truyền lại, em chỉ kế thừa thôi ạ.
Việc gì khó, cứ đi ngủ là xong. :21:
Đời người chỉ có số giờ ngủ nhất định. Thời còn trẻ có rất nhiều thứ hay ho thì lại ngủ mất. Lúc về già lực bất tòng tâm lại không ngủ được (vì tiêu hết thời trẻ rồi), thế có phải dở không anh :))))
Tốt nhất tuổi nào việc nấy thuận theo tự nhiên nhá :)))

Status
Not open for further replies.
Back