Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.

Như cái sớ =)).
Nghe như mùi thói quen rải chục coin để 1 con cân toàn bộ kèo còn lại :15:

Sao Thầy biết là mình ko có? Chẳng qua mình ko dám khai, vì Chị mình chuyển từ SZL sang SZC... mình test tí vía cho dzui thôi, ai ngờ nó ra cớ sự như vầy???
Rút hết vốn ở SZL và PHR về rồi. Còn mỗi loại 20k là tất cả số lãi từ chính nó trong mấy năm qua. Chốt sổ ko bán trừ khi lên vài trăm k/ cp :1:
SZC lên 5x cũng bán thu vốn để lại số cổ lãi nuôi lâu dài.
Phải chia tiền trên nhiều mặt trận và từ từ đánh chiếm các cứ điểm :10:

Last edited:
Rút hết vốn ở SZL và PHR về rồi. Còn mỗi loại 20k là tất cả số lãi từ chính nó trong mấy năm qua. Chốt sổ ko bán trừ khi lên vài trăm k/ cp :1:
SZC lên 5x cũng bán thu vốn để lại số cổ lãi nuôi lâu dài.
Phải chia tiền trên nhiều mặt trận và từ từ đánh chiếm các cứ điểm :10:
1 triệu like cho style này của Chị.
Em zai chỉ nghĩ đơn giản: Chị rình cổ ngon > Lái nó rình Chị > Chị bán bớt thì nó mới đủ động lực để đánh lên tung toé... Nào ngờ, em không thể ngờ, Người đánh lên con này lại là Thầy 79, sờ tai 100 cổ kéo trần... Bây giờ mới nhận ra chân ái, mà ko biết khóc hay phải cười dzui. Lại phải canh Thầy 79, như ngồi canh dáng Chị ngày xưa.
:109::109::109:

Đợi tí, cuôn VIX nó loè tím, mình làm thơ tặng Thầy Sụt với sp TM...ahaha.
Bây giừ không khịa, đợi đến khi xanh lơ mới khịa thì chít à...ahaha
Anh Sụt còn hiểu đc cơ mà hơi lạ với TM, chuyên lướt sóng ngắn mà vô ... SSI :))))

Anh Sụt còn hiểu đc cơ mà hơi lạ với TM, chuyên lướt sóng ngắn mà vô ... SSI :))))
Anh Sụt là chậm chạp, nhưng rùi cũng sẽ nhận ra cơ hội toẹt dzời... giống như cái cách mà anh Phúc Lê nhanh chân bon chen lên đoàn tàu Mía, nấp vô Lùm Mía cả hội FA.
Anh Sụt sẽ nấp vào ổ quạ, để ấp trứng...quạ
:21::21::21:

Anh Sụt là chậm chạp, nhưng rùi cũng sẽ nhận ra cơ hội toẹt dzời... giống như cái cách mà anh Phúc Lê nhanh chân bon chen lên đoàn tàu Mía, nấp vô Lùm Mía cả hội FA.
Anh Sụt sẽ nấp vào ổ quạ, để ấp trứng...quạ
:21::21::21:
Thầy Chán chuẩn rồi, em chỉ hợp ấp chứng thôi chứ ko có hợp chiên chứng :21:

Status
Not open for further replies.
Back