Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Vậy sao thiếu Thầy phật tử được nhỉ :24:
Thì mình vẫn nói với Thầy Mó, phải có nìm tin dài hạn vào dự bói của anh Dzũ, thế nào cũng sẽ đến lúc anh ăn lại Banh Càng... nhưng lúc nào thì mình chưa rõ. Để mình ăn bọn nho nhỏ trước đã... xoá nản tăng sướng nhát đã. Buchip ơi, hãy đợi đấy, trước anh ăn tui, thì sau tui sẽ ăn lại anh...:111:

Thì mình vẫn nói với Thầy Mó, phải có nìm tin dài hạn vào dự bói của anh Dzũ, thế nào cũng sẽ đến lúc anh ăn lại Banh Càng... nhưng lúc nào thì mình chưa rõ. Để mình ăn bọn nho nhỏ trước đã... xoá nản tăng sướng nhát đã. Buchip ơi, hãy đợi đấy, trước anh ăn tui, thì sau tui sẽ ăn lại anh...:111:
Vậy anh có vào thì vào anh tỷ nha, Anh tỷ ăn anh chứ anh Vũ anh Hưng ko có ăn anh :19:

Dễ hiểu mà =)), bữa này em tập trung làm bên coin , nên bên này lâu lâu vào múc để đó thôi, không có lướt ngắn như xưa được.
Nhờ chợ coin mà sáng ra được nhìu thứ sp nhỉ? Mười năm đèn sách, giá chị giá chart...ko bằng vài tháng thức trắng canh coin! Trình lên vãi level, đặc biệt là dòng Peni và vũ địu của loài Lái...:24:

Vậy anh có vào thì vào anh tỷ nha, Anh tỷ ăn anh chứ anh Vũ anh Hưng ko có ăn anh :19:
Chả nhẽ lại show cái acc full Vịt Còi ở trên nóc nhà, 11x luôn... anh V Còi ảnh ăn hết thịt mình dzồi, để lại mỗi bộ xương khô...hic
À, nhắc tới anh, mình lại nhớ tới Chị mình... hôm nay chị đi đâu dzồi nhỉ? Alo cho Chị, mau về luận bàn cách thức ăn lại anh V...:100:

Anh Chim cập nhật tình hình kinh doanh anh Long tý đi anh
Thấy bên anh Long tích cực mua vào rồi

Chả nhẽ lại show cái acc full Vịt Còi ở trên nóc nhà, 11x luôn... anh V Còi ảnh ăn hết thịt mình dzồi, để lại mỗi bộ xương khô...hic
À, nhắc tới anh, mình lại nhớ tới Chị mình... hôm nay chị đi đâu dzồi nhỉ? Alo cho Chị, mau về luận bàn cách thức ăn lại anh V...:100:
Anh tỷ đang lo việc lớn. Không chịu được thì bán đi chuyển sang mã khác rồi quay lại sau.
Như chị cắt lỗ VIC mất 368 tr cả năm rồi.
Lỗ mà vẫn yêu ko chửi nhé :21:

Anh tỷ đang lo việc lớn. Không chịu được thì bán đi chuyển sang mã khác rồi quay lại sau.
Như chị cắt lỗ VIC mất 368 tr cả năm rồi. Lỗ mà vẫn yêu ko chửi nhé :21:
Vâng Chị, em có chửi đâu, em hờn dỗi tí thôi... mà em ko bán, chục năm nữa cũng ko bán. Em phải thịt lại cuôn Vĩnh Phát... dẫu khúc này nó đang mất lái, tụt hầm cầu... nhưng em vữn iu...nhoa nhoa nhoa! kkk

Nhận ra đằng sau là 1 thế lực =))) :21:.
Níu phải so sánh, ta so sánh như lày
Anh Mút, anh CZ đánh meme... Anh Justin trầu vô đánh với
Anh Bẩy, anh Mượt đánh BDS gầy... Anh a, anh b trầu vô đánh ké

Trend này khác j món Pinzi? Có khác chăng là một bên Chung Thân một bên 3 năm rưỡi... mời bạn trọn phe!!!
:24:

Chít rùi, lo chém ró quên sạc pin...sắp hết pin rầu sp TM. Nhờ sp giữ chùa cho sôi động nhoé, đn đi sạc pin nhoác.
Ps: Níu thấy Dáo Chủ hiện lên, sp nhớ hỏi thăm giúp đn. FA bọn BuChip bao giờ mới sáng nhoé? Tks sp nhìu nhìu!!!

Chít rùi, lo chém ró quên sạc pin...sắp hết pin rầu sp TM. Nhờ sp giữ chùa cho sôi động nhoé, đn đi sạc pin nhoác.
Ps: Níu thấy Dáo Chủ hiện lên, sp nhớ hỏi thăm giúp đn. FA bọn BuChip bao giờ mới sáng nhoé? Tks sp nhìu nhìu!!!
:21:

Nay chứng bất nghỉ lấy hơi giữa đồi thì lại đến Thép ĐTC nhúc nhích. Các anh Mập Mờ hát bài " mỗi ngày ta chọn 1 niềm vui..." nhảy nhót đoạn này ko êm bằng nằm im thin thít :21:

Status
Not open for further replies.
Back