Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Thầy Chán chuẩn rồi, em chỉ hợp ấp chứng thôi chứ ko có hợp chiên chứng :21:
Chiện, mình ko chửn thì chả lẽ Thầy Mó chửn???
Trên này có bao nhiu zai cứng, mình nắm hết trong lòng bàn tay. Mỗi zai mỗi sờ tai, nhưng cúi cùng cũng sẽ đi chung trên 01 chuyến đò...
Đó chính là vẻ đẹp của chợ chứng... nhờ chứng đã dẫn lối, mà các zai cứng đến được với nhau. :24:

Anh Sụt là chậm chạp, nhưng rùi cũng sẽ nhận ra cơ hội toẹt dzời... giống như cái cách mà anh Phúc Lê nhanh chân bon chen lên đoàn tàu Mía, nấp vô Lùm Mía cả hội FA.
Anh Sụt sẽ nấp vào ổ quạ, để ấp trứng...quạ
:21::21::21:
Thầy Chán chuẩn rồi, em chỉ hợp ấp chứng thôi chứ ko có hợp chiên chứng :21:
Chậm mà toàn vào chân sóng :)))

VCBS vừa ra báo cáo dự anh Long không đạt KH 2023 mà lái lại đánh vượt 22 thế kia à, láo thế :10:
Báo cáo cũng ko còn wan chọng... 6 triệu tỷ đã đói, thì mọi dự bói chỉ là để đùa vui anh ơi...:1:
Dáo chủ đang khó hịu, vì thao TT nó lại ra lông lỗi này... sợ càng cồm càn việt vị, nên ngại cồm men...:19:

Báo cáo cũng ko còn wan chọng... 6 triệu tỷ đã đói, thì mọi dự bói chỉ là để đùa vui anh ơi...:1:
Dáo chủ đang khó hịu, vì thao TT nó lại ra lông lỗi này... sợ càng cồm càn việt vị, nên ngại cồm men...:19:
A xem lá số Tuấn Mượt đã mượt chưa? năm nay đã hanh thông chưa ạ?

Anh Long lại vẽ chạt đẹp hơn cả SGK, liệu idols của @Chán có sắp khen ngon chưa :15:
Chắc là khó anh ạ, view củz idol là nhìn BDS bên Chị Na để đánh dòng Thép. Phải đợi đến khi SCMP nó đăng vài bài tích cực đã, idol mới chạy model cho ra số đẹp...ahihi
Em đang lắng lo, idol của em lại theo chân anh VinaCap... đánh full Mids & Pennies. QNS là một biểu hiện cho sự “lươn lẹo” ấy...ahihi

Status
Not open for further replies.
Back