Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Em bỗng thích gái cần mà không xoay được xèng đâu nữa.
Lại lặn với zc lâu ngày ngộp thở quá nên nhảy lên bờ đi chơi với gái cho tâm lý đỡ tổn thương :19:
Bỏ Bi dê đi chơi gái hảo công phu, thấy bọn MBS hô múc gái mấy hôm ghê lắm, anh khách hàng MBS phỏng :21:

Hồi sáng chỉnh nhẹ chắc là cơ hội cuối để mua giá hơi cao hơn tí. :D Khớp 1 con còn 1 con trả quá nó k về.
Sáng mà ko có Thiết ca với nàng Hậu ra mặt hỗ chợ...thì suýt tí nữa là mình rơi dép ấy chứ lại.
Tin tức bearish lan truyền toàn mặt báo, nào là kinh tế VN tăng trưởng chậm, đầu tàu HCM tụt về phía cuối đường đua... Rồi nào là lãi 8,2% cho NOXH là quá cao, người nghèo ko trả nỗi... Lại thêm vào đó, FDI giảm tụt, DN dệt may cạn đơn hàng, Đồng Nai sa thải vài ngàn nhân công...bla...bla
=> Mong manh, mong manh...đẩy thuyền, đẩy thuyền...

Sáng mà ko có Thiết ca với nàng Hậu ra mặt hỗ chợ...thì suýt tí nữa là mình rơi dép ấy chứ lại.
Tin tức bearish lan truyền toàn mặt báo, nào là kinh tế VN tăng trưởng chậm, đầu tàu HCM tụt về phía cuối đường đua... Rồi nào là lãi 8,2% cho NOXH là quá cao, người nghèo ko trả nỗi... Lại thêm vào đó, FDI giảm tụt, DN dệt may cạn đơn hàng, Đồng Nai sa thải vài ngàn nhân công...bla...bla
Có anh Chán làm hoa tiêu lái thuyền thì sợ gì nữa. Giông bão sẽ qua, VNI sẽ nở hoa khi hè về.

con đường từ Man become Legend đấy!
nếu mà không có các quí đại ca...thì mãi mãi vẫn vậy. con đường mà dễ thì chả còn ai chăn gà.
Giáng đẩy đi ..qua 1100 tí lúc đó chả đạp nhau mà đi hiiiiiiiii

con đường từ Man become Legend đấy!
nếu mà không có các quí đại ca...thì mãi mãi vẫn vậy. con đường mà dễ thì chả còn ai chăn gà.
Giáng đẩy đi ..qua 1100 tí lúc đó chả đạp nhau mà đi hiiiiiiiii
Dạ, em gáng ngồi im giữ dép thôi ạ, đẩy thì đã có tem Hoa Hậu lo hộ rồi Thiết ca (giả sử em dịch đúng số đề).
Man become Lengend, mà tụi AI nó vẽ ra vầy...thì chít em lun ạ.

Em vừa múc bcg hôm qua luôn á anh =)) chả nhẽ em xui vaajy :13::13::13:
Thôi xong con ong các Idol. sp anh @Chán xuất chiêu vào hàng ruồi thì tỉ lệ cược Nở cao quá rùi. Các Idol giải thích sao với cổ đông.
PS: sáng nay các anh lên media quay 180, nói đầu cá nó thường xương xẩu ngờ vực. Bảo các Idol lén vào VC rồi về nừa tềnh bà con là cấm có sai.
* Ý quên nữa: sáng qua cũng media lăng xê câu chuyện anh thợ sửa tủ lạnh và chị bán bún ốc là nhà đầu tư cp. Em dịch quẻ nhầm thành cuối sóng. Hôm nay có anh @TuanMinh bảo lãnh, thêm các Idol 180 đầu cá thì 1k8 của anh Chán trong tháng 5 cũng nên. Thời buổi sa thải, khéo Tây cũng không dám nghỉ mà kéo qua Vịt đặt cửa hết :21:

Status
Not open for further replies.
Back