Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Không phải cứ đầu cơ tăng là TT thiếu ý tưởng và rủi ro; máy móc quá
Hãy nghĩ theo hướng các đội lái đã cảm nhận được TT đã ổn định, có thể hoạt động trở lại nghĩa là thanh khoản TT có tốt lên và niềm tin cũng dần trở lại.

Mình lùi lại vì cái cam kết mua lại cả cổ phiếu lẫn nhà đã bán của NVL. Nhưng thị trường nó lại diễn giải theo cách khác, kiểu có tiền mua lại là ngon nên vẫn tăng.
Đúng là cuộc thi sắc đẹp :21:
Chị lùi lại là đúng với sys cá nhân rồi ạ, kỷ luật thép là yếu tố quyết định thành bại của trò chơi. Em zai cũng hoàn toàn tán thành bước đi này của Chị.
Ps: Em đang kẹp, nát quá, chứ nếu đang lãi to thì em cũng pán hết theo chị ạ!

Ý tưởng mua SCR từ 4x rất chuẩn nhưng lại chỉ dám mua có 5k.
DIG cũng vậy.
Có tuổi rồi nên trong cuộc chơi tâm lý này khó thắng lớn :21:
Chị em năm nay son quá, phím chỗ nào, chỗ ấy tím... Chị cứ phím ạ, chị có tuổi nhưng còn nhiều người trẻ tuổi lắm...
=> tạo phước cho bá tánh cũng là một điều tốt mà Chị!

Không phải cứ đầu cơ tăng là TT thiếu ý tưởng và rủi ro; máy móc quá
Hãy nghĩ theo hướng các đội lái đã cảm nhận được TT đã ổn định, có thể hoạt động trở lại nghĩa là thanh khoản TT có tốt lên và niềm tin cũng dần trở lại.
Ý tưởng mua SCR từ 4,x rất chuẩn nhưng lại chỉ dám mua có 5k.
DIG cũng vậy.
Có tuổi rồi nên trong cuộc chơi tâm lý này khó thắng lớn :21:
Anh @Sutj uy tín DIG nhỉ

Bận quá. Ko xem đc bảng. Thị trường vẫn ổn hả các anh :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Bận quá. Ko xem đc bảng. Thị trường vẫn ổn hả các anh :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Có cảm giác bất an, mà ko hịu vì thao thôi Thầy. Nâng dần Cash lên cho hài hoà với Cổ, chuẩn bị trận chiến cúi cùng. Make Vờ Ni lên 1k8... cùng anh Đỗ Nam Trung!

Có cảm giác bất an, mà ko hịu vì thao thôi Thầy. Nâng dần Cash lên cho hài hoà với Cổ, chuẩn bị trận chiến cúi cùng. Make Vờ Ni lên 1k8... cùng anh Đỗ Nam Trung!
Chị đánh giá tiền vào từ 873 đến giờ chủ yếu là tiền của mấy ông bà tay to thừa tiền thấy giảm thảm hại thì nhảy vào bắt đáy. Đa phần là là dân ăn cắp vặt :1:
Kiểu đánh hồi quy thôi. Chưa phải tiền kỳ vọng vào tăng trưởng hợp lý của DN.
Ko vượt đc 1.100 đội đó quăng dép chạy sớm :21:
Có khi hô hào vậy nhưng chạm 1.100 đã chạy trước ấy

Status
Not open for further replies.
Back