Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Ngựa của Thầy Bill, sau khi cho uống vài can bò húc, đã biến hình thành ngựa xích thố luôn anh. Quá kinh...kkk
idol lại khen,em chỉ là điếu đóm hóng bên đông bên tây rồi thò tay cắn trộm 1 nhát chứ ko dám lái tàu cưỡi ngựa này kia mô.

idol lại khen,em chỉ là điếu đóm hóng bên đông bên tây rồi thò tay cắn trộm 1 nhát chứ ko dám lái tàu cưỡi ngựa này kia mô.
Sao ai cũn ngại Lái Ngọ nhỉ? Mình thấy kèo dễ và thơm vậy mà ta... Kiểu Tím mà ko bán, thì Xám lấy tiền đâu để nâng niu đồng đội vậy. Chánh sách với cả tin tức bọc lót hết phía sau dzồi, dẫm phải cái gai cũng đau tí rồi hết...
Ko có Lái thì sóng nó ngang trái vô bờ í chứ lị,...lúc í béo mỗi Thầy Mó, ăn mình ên...hic

Sao ai cũn ngại Lái Ngọ nhỉ? Mình thấy kèo dễ và thơm vậy mà ta... Kiểu Tím mà ko bán, thì Xám lấy tiền đâu để nâng niu đồng đội vậy. Chánh sách với cả tin tức bọc lót hết phía sau dzồi, dẫm phải cái gai cũng đau tí rồi hết...
Ko có Lái thì sóng nó ngang trái vô bờ í chứ lị,...lúc í béo mỗi Thầy Mó, ăn mình ên...hic
Chị sợ hàng lái vì nó tăng giảm ko biết đâu mà lần.
Nên loanh quanh vẫn phải quay về chính đạo :1:

Chị sợ hàng lái vì nó tăng giảm ko biết đâu mà lần.
Nên loanh quanh vẫn phải quay về chính đạo :1:
Dạ, Chị ổn định vậy là tốt rồi ạ. DIG mà loại team Thiên Tân đi, thì nó là hàng tử tế, đúng tiêu chí của Chị. :21:
Em đang rụ Thầy Bill chơi hàng có Lái... cách chơi cũng dễ, xám múc, tím xả...tổi về nằm cười ha hả lun.:36:

Đa tạ thầy khen lão nông hiii
nghe nói:
Xe không lái như gái hông ..nóc nhà
mà sao các thầy lại sợ lái nhể :3D_37:
Dạ Thiết ca, phải Sợ Lái như Sợ Vợ chứ ạ...ko là ko có đường chăn êm nệm ấm lun í chứ. (ra đường có thể ghẹo Gái chứ về nhà ko dám trêu Lái...)
Nói theo Dịch Đạo, Lái là một thực thể không thể chạm tới, không thể thấy được... Hễ tiến càng gần nó, thì lại càng xa nó. Do vậy, phải biết nể nó và sợ nó, thì mới cảm được nó. Vì nó là chính nó.
:102:

Đa tạ thầy khen lão nông hiii
nghe nói:
Xe không lái như gái hông ..nóc nhà
mà sao các thầy lại sợ lái nhể :3D_37:
Khi ta ăn ké được lái thì ta nói CP là phải có lái, cp không lái như gái không có người tán, chán ốm :10:. CP có lái thì nav mới tăng nhanh, ăn bằng nần :21:
Khi ta bị lái lừa, bị lái xin tiền thì ta chê lái, sợ lái, chửi lái lừa đảo, mất dạy :109:
Khi ta theo cơ bản mà có lãi thì ta hô cp phải có FA, có cổ đông NN nhiều mới chuẩn ko bị lừa :15:
Khi ta theo cơ bản nhưng lại trót đu giá cao, bị kẹp và lỗ thì ta bảo FA chỉ là cái cớ để lừa nhau, úp bô cho nhau :19:
Vậy nên tốt nhất là éo nên sợ gì hết vì .... TTCK nói gì mỹ miều cũng vẫn chỉ là úp bô cờ bạc cả, cứ mua thấp bán cao là chuẩn bài phỏng ạ :24:, nếu mà làm thế rồi mà vẫn lỗ thì chắc tại vận đen và cô chưa thương thôi :17::17:, đỏ quên đi :21::21:

Khi ta ăn ké được lái thì ta nói CP là phải có lái, cp không lái như gái không có người tán, chán ốm. CP có lái thì nav mới tăng nhanh, ăn bằng nần :21:
Khi ta bị lái lừa, bị lái xin tiền thì ta chê lái, sợ lái, chửi lái lừa đảo, mất dạy :109:
Khi ta theo cơ bản mà có lãi thì ta hô cp phải có FA, có cổ đông NN nhiều mới chuẩn ko bị lừa :15:
Khi ta theo cơ bản nhưng lại trót đu giá cao, bị kẹp và lỗ thì ta bảo FA chỉ là cái cớ để lừa nhau, úp bô cho nhau :19:
Vậy nên tốt nhất là éo nên sợ gì hết vì .... TTCK nói gì mỹ miều cũng vẫn chỉ là úp bô cờ bạc cả, cứ mua thấp bán cao là chuẩn bài phỏng ạ :24:, nếu mà làm thế rồi mà vẫn lỗ thì chắc tại vận đen và cô chưa thương thôi :17::17:, đỏ quên đi :21::21:
chuẩn Pro đã là thầy Chim Lâm xung thì hông có sai, sai là tại lái
cứ NAV dương là bravo!

Khi ta ăn ké được lái thì ta nói CP là phải có lái, cp không lái như gái không có người tán, chán ốm :10:. CP có lái thì nav mới tăng nhanh, ăn bằng nần :21:
:21::21::21:
Khi ta đôi mươi anh nhỉ...
(All i have to do is Dream)
Ps: Chúc mừng Chị em đã trẻ lại như ngày trước.:111:

Status
Not open for further replies.
Back