Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chê thặc, lại dám động vào My idol, thì mình phang.
Mình theo dõi anh Phúc từ thời vf, nổi bật nhất là vụ HAG, 1 mình mình chiến với team Idol. Bao nhiêu cồm ment phe ủng hộ, mình đều ghi và chụp ảnh lại hết... Dù là HAG nó chạy theo hướng ming bói, nhưng mình vẫn khâm phục cách xử lý của team Idol.
Hãy bỏ qua những lí do, những câu từ văn vẻ (bởi nếu kể ra, trên phố còn đầy thứ rác rưởi hơn...). Hãy nhìn vào thành tích của Ballad funds tới giờ, Index còn phải cúi chào đấy nhé. Mấy funds có kiểm toán chuẩn, minh bạch, làm được điều này?
My idol vẫn là Da Best! Thời tới, idol sẽ toả sáng như ánh mặt trời. :113:
Chúc team Idol 8/3 vui vẻ và hạnh phúc!
Chị có cái TK của ông anh, mở đúng thời điểm với ballad.
Vốn 2.55 tỷ giờ còn 1.825 tỷ. Âm 28.43% hình như tương đương Ballad

Chị có cái TK của ông anh, mở đúng thời điểm với ballad.
Vốn 2.55 tỷ giờ còn 1.825 tỷ. Âm 28.43% hình như tương đương Ballad
Dạ, chỉ có Chị là công bằng và trung thực nhất.
Chị thấy ko, ông anh chị giỏi vậy, lại ko bị áp lực báo cáo, ko bị kiểm toán, ko bị áp lực soi mói, áp lực chỉ trích của cổ đông. Ngoài ra ko bị mất phí quản lý, tiền chi này chi nọ... Mà NAV vẫn chỉ bằng Ballad.
Đấy là chưa kể thời gian bám bảng, đêm về phân tích & suy tư... Thời gian ấy mà tính theo lương lãnh đạo, cũng mất đi khối tiền Chị nhỉ?:102:

Dạ, chỉ có Chị là công bằng và trung thực nhất.
Chị thấy ko, ông anh chị giỏi vậy, lại ko bị áp lực báo cáo, ko bị kiểm toán, ko bị áp lực soi mói, áp lực chỉ trích của cổ đông. Ngoài ra ko bị mất phí quản lý, tiền chi này chi nọ... Mà NAV vẫn chỉ bằng Ballad.
Đấy là chưa kể thời gian bám bảng, đêm về phân tích & suy tư... Thời gian ấy mà tính theo lương lãnh đạo, cũng mất đi khối tiền Chị nhỉ?:102:
Người ta hay đòi hỏi hão huyền kiểu như đây em :1:
"Éo hiểu nghĩ sao triết lý là đầu tư dài hạn và nhờ đó ăn suốt con sóng từ hơn 300 điểm lên 1.500 xong lại đòi hỏi nhảy ra đúng đỉnh????"

Thôi kệ cmn bi dê với chả bi bò.
Giờ này đi tỉnh nào đăng kiểm thì không phải xếp hàng từ đêm hả anh? :20:
Mình đang định làm 1 chuyến đi Hạ Long/ Hải phòng vừa chơi vừa đăng kiểm đây. :17:
Bí quá thì đi Lai Châu hay Hà giang, gọi là du lịch đăng kiểm :18:
Các tỉnh gần sát HN đều xếp hàng từ nửa đêm mà vẫn ko ăn thua rồi. Vãi lái với Vịt nam :109:

Mình đang định làm 1 chuyến đi Hạ Long/ Hải phòng vừa chơi vừa đăng kiểm đây. :17:
Bí quá thì đi Lai Châu hay Hà giang, gọi là du lịch đăng kiểm :18:
Các tỉnh gần sát HN đều xếp hàng từ nửa đêm mà vẫn ko ăn thua rồi. Vãi lái với Vịt nam :109:
Em cũng đang tính phải leo lên biên giới đây.
Quảng Ninh chưa rõ, chứ Hải Phòng sáng nay em hỏi chỗ Thuỷ Nguyên thì anh vui lòng dắt xe xuống xếp hàng từ tối nha anh, lịch hẹn online được xác nhận cho vui thôi :20:

Hn có vài signal đáng tin cậy… thằng đao thằng phét trúng gió nhưng nở pư khá bình thản vol kiệt… pho run có lởi ong tiếng ve…
Mạnh dạn dò đường 30%… vẫn hàng quen đtc thép dầu… bổ sung 1 em chứng 1 em bất đang bị đập te tua…

Hn có vài signal đáng tin cậy… thằng đao thằng phét trúng gió nhưng nở pư khá bình thản vol kiệt… pho run có lởi ong tiếng ve…
Mạnh dạn dò đường 30%… vẫn hàng quen đtc thép dầu… bổ sung 1 em chứng 1 em bất đang bị đập te tua…
Anh ơi HCM hay VCI để em khỏi ủn nhầm. Có thư của anh là em phi lệnh 1 giây:1:

thị trường nhìn có vẻ ngon nhửng lại vô cùng nguy hiểm phải không các a chị.lâu quá không theo dõi bảng điện,nghe nói phần lớn ndt đều cháy túi.thanh khoản kiểu này chắc lại thảm thôi.

thị trường nhìn có vẻ ngon nhửng lại vô cùng nguy hiểm phải không các a chị.lâu quá không theo dõi bảng điện,nghe nói phần lớn ndt đều cháy túi.thanh khoản kiểu này chắc lại thảm thôi.
Mềnh ở trên này suốt, chạ thấy TT nguy hiểm giề. Chỉ là đánh ngắn T+ ăn to ngay thì khó thôi chứ quay tay hàng DTC-Lò tôn-thép vui phết mà :21:

Status
Not open for further replies.
Back