Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hôm qua thấy đến hẹn hội PSI họp bán tài sản thế chấp mà NVL ko bị bán tháo nên chị lại mua lại 5K giá 10.4 :1:
Tinh thần Thép của Chị em. Em cũng ngã mũ bái phục. Em thì cứ 1 tháng, múc 1 lệnh NVL ạ Chị.
Em theo Chị đến cuối con đường nhé. Mà trên con đường ấy, nếu giá lỡ có hồi quy thì em zai cũng xin được lai rai một tí mồi. Cố giữ mạng cho giai đoạn 03-05 năm, chờ ngày anh Nh hiến tặng phần lớn tài sản cho một "đế chế" nào đó! :(

Tinh thần Thép của Chị em. Em cũng ngã mũ bái phục. Em thì cứ 1 tháng, múc 1 lệnh NVL ạ Chị.
Em theo Chị đến cuối con đường nhé. Mà trên con đường ấy, nếu giá lỡ có hồi quy thì em zai cũng xin được lai rai một tí mồi. Cố giữ mạng cho giai đoạn 03-05 năm, chờ ngày anh Nh hiến tặng phần lớn tài sản cho một "đế chế" nào đó! :(
Idol A7 của em lặn đâu nhỉ?
Đang quan tâm DIG. Dạo này mình bị thu hút vào chốn thị phi :1:

Idol A7 của em lặn đâu nhỉ?
Đang quan tâm DIG. Dạo này mình bị thu hút vào chốn thị phi :1:
Dạ, Idol A7 sau khi tuyên bố Khủng Hoảng 1997 ở Thái Lan tái hiện, thì chỉ đạo Chị A7 bán hết L14. Sau đó, Idol đi làm startup bên mảng Phần Mềm rồi ạ... Em chỉ cập nhật được đến khúc này.

Dạ, Idol A7 sau khi tuyên bố Khủng Hoảng 1997 ở Thái Lan tái hiện, thì chỉ đạo Chị A7 bán hết L14. Sau đó, Idol đi làm startup bên mảng Phần Mềm rồi ạ... Em chỉ cập nhật được đến khúc này.
View attachment 7908
Vậy là DIG hiện nay chỉ còn tàn quân ôm mối hận không mong ngày gột rửa nên quyết dùng truyền thông làm nát bét ra à?
Kiểu phải có ai đó chịu trách nhiệm về việc này chứ? Không ai tốt hơn Tuấn chủ tịch :21:

Vậy là DIG hiện nay chỉ còn tàn quân ôm mối hận không mong ngày gột rửa nên quyết dùng truyền thông làm nát bét ra à?
Kiểu phải có ai đó chịu trách nhiệm về việc này chứ? Không ai tốt hơn Tuấn chủ tịch :21:
Set lại game hả chị, chỉ riêng có quỹ đất là ko thay đổi

Gửi từ SM-A515F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Party nào cũng có lúc tàn. Lần xuất hiện kế tiếp, Idol của em sẽ lại tái hiện một trận thư hùng (nếu thoát được vòng tay giang nắng, nó xiên... bằng dao phóng lợn).
:2cool_beated:

TT này mà cứ trade thế chỉ có buy and cut thôi đại ca ơi
Cứ về quanh 1000 và dưới là mua dần, còn 1k1 thì nhường bà con fomo
Có gieo hạt mới chờ ngày thu hoạch được chứ, làm gì có chuyện "sáng gieo chiều gặt" như anh Long nói thì chỉ có khét lẹt
View attachment 7905
Tầm nhìn 2 năm thì 1k2 vẫn múc tốt chữ 1k1 là gì anh

99% bà con trên TT giờ tầm nhìn T5 là chủ yếu nên nói 2 năm nó là cái gì đó hơi viễn tưởng ở chợ chứng Vịt nha thầy :105:
dạ chắc đa phần chưa hoàn hồn sau cú sập năm ngoái, và 2023 còn được dự báo là sẽ nặng hơn. Chiếu cũ thì còn ngoài đảo, chiếu mới thì chờ cái xấu hiện ra mới vào

99% bà con trên TT giờ tầm nhìn T5 là chủ yếu nên nói 2 năm nó là cái gì đó hơi viễn tưởng ở chợ chứng Vịt nha thầy :105:
Như Idol bên Phố nào đó đã từng nói: Muốn đám đông đầu tư dài hạn, hãy cho họ ra đảo ngắm vẻ đẹp của hoàng hôn. :20:
Ps: Giờ em tự trải nghiệm, thấy đúng quá đúng.

Status
Not open for further replies.
Back