Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chuẩn đét, giờ TT phân hóa rồi, cứ chọn đúng cp là nhàn...
Liệu cặp Xoài có phá đỉnh nhịp này không :1:
Em ko theo Xoài đợt này anh ạ, giá xoài đợt này em thấy ko hấp dẫn lắm

Cứ khấp khởi hy vọng, mai lại trả dép tôi về :2:
TT này mà cứ trade thế chỉ có buy and cut thôi đại ca ơi
Cứ về quanh 1000 và dưới là mua dần, còn 1k1 thì nhường bà con fomo
Có gieo hạt mới chờ ngày thu hoạch được chứ, làm gì có chuyện "sáng gieo chiều gặt" như anh Long nói thì chỉ có khét lẹt

Hn cuối tuần rồi các anh. TT sao nhỉ :))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Anh Peti bảo là "không thể dự đoán ngắn hạn", anh TDG cũng nói "30 năm làm nghề, tui ko biết mai giảm hay tăng"... Và sự thật là NAV các anh trồi sụt như những cơn sóng. Không tạo ra được Alpha ngon lành.

Phố Dzum, cũng ko biết ngày mai ra sao, nhưng nếu nay tăng thì ta múc, mai giảm thì ta táng, ta tuân theo qui luật của MMs. Thế nên là, NAV ta luôn tăng bền bỉ, người sắm nhà, người sắm siêu xe, người khoe acc oánh triệu đô/lệnh. Cộng đồng tạo ra Alpha vượt trội Funds.
=> Đó có lẽ là lí do Cộng Đồng tồn tại mãi mãi, còn Funds thì le lói suốt trăm năm? Phổ cập cho dân làng hết tiệt chiêu này đến bí kíp nọ?
Ps: Tâm tư cuối tuần! :)

Anh Peti bảo là "không thể dự đoán ngắn hạn", anh TDG cũng nói "30 năm làm nghề, tui ko biết mai giảm hay tăng"... Và sự thật là NAV các anh trồi sụt như những cơn sóng. Không tạo ra được Alpha ngon lành.

Phố Dzum, cũng ko biết ngày mai ra sao, nhưng nếu nay tăng thì ta múc, mai giảm thì ta táng, ta tuân theo qui luật của MMs. Thế nên là, NAV ta luôn tăng bền bỉ, người sắm nhà, người sắm siêu xe, người khoe acc oánh triệu đô/lệnh. Cộng đồng tạo ra Alpha vượt trội Funds.
=> Đó có lẽ là lí do Cộng Đồng tồn tại mãi mãi, còn Funds thì le lói suốt trăm năm? Phổ cập cho dân làng hết tiệt chiêu này đến bí kíp nọ?
Ps: Tâm tư cuối tuần! :)
Hôm qua thấy đến hẹn hội PSI họp bán tài sản thế chấp mà NVL ko bị bán tháo nên chị lại mua lại 5K giá 10.4 :1:

Hôm qua thấy đến hẹn hội PSI họp bán tài sản thế chấp mà NVL ko bị bán tháo nên chị lại mua lại 5K giá 10.4 :1:
[emoji30][emoji30][emoji28][emoji28]

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

• Like
Reactions: TTN
Status
Not open for further replies.
Back