Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Anh Petri tóc càng ngày càng bạc, khi sau 2 tháng anh lại quay trở về vạch xuất phát rồi buông lời thú nhận muộn màng :109:
Sếp PYN Elite Fund: Chứng khoán Việt Nam không thể dự đoán được trong ngắn hạn
Anh Peti bị dính chưởng chiu thức: “Coi thường cảm xúc của bạn” và “Liên tục nói dối”. MMs giăng bẫy các Funsd quá tuyệt vời anh ạ.
Bình tĩnh mà phân tích: Ngắn hạn ko dự đoán được, thì sao dài hạn lại có thể đoán được? Lạ...

Nhiều CP thanh khoản cạn kiệt và ko còn áp lực bán
Chính xác, vì những người cần bán đã bán hết rồi, còn lại toàn đười ươi với khỉ già giữ ống...
Nhưng cũng chưa thể lên ngay được vì thiếu xăng (tiền rẻ) nên chỉ sideway cho hội tích sản gom nhặt...

Chính xác, vì những người cần bán đã bán hết rồi, còn lại toàn đười ươi với khỉ già giữ ống...
Nhưng cũng chưa thể lên ngay được vì thiếu xăng (tiền rẻ) nên chỉ sideway cho hội tích sản gom nhặt...
Em tích cực quay tay giai đoạn này. Chờ vận may <-- ko biết có ko nữa :)))

MMs đang sản xuất “Zombie funds” anh ạ... em đọc báo và liên kết các thông tin lại, thì thấy dzất có khả năng này.
https://vneconomy.vn/techconnect//l...uat-hien-nhieu-quy-dau-tu-mao-hiem-zombie.htm

Em tích cực quay tay giai đoạn này. Chờ vận may <-- ko biết có ko nữa :)))
Me too, tích cực chăn trâu, sản sinh dòng tiền vô tận theo ngày... giá chứng càng giảm lại càng ngon. Đến ngày bùng lỗ, mình sẽ hết khổ... sẽ sống sung sướng.
Mà khi nào bùng lỗ thì chả bít, chả đợi chờ, mong ngóng j nữa...

Me too, tích cực chăn trâu, sản sinh dòng tiền vô tận theo ngày... giá chứng càng giảm lại càng ngon. Đến ngày bùng lỗ, mình sẽ hết khổ... sẽ sống sung sướng.
Mà khi nào bùng lỗ thì chả bít, chả đợi chờ, mong ngóng j nữa...
Bói xem NVL về bao nhiêu em ơi.
Chị mua 11.15 bán 12.25 mua lại 12, xong rồi lại bán 10.9 :21:

Riêng ông này nếu chị có thông tin liên quan đến việc bán giải chấp TS (là cổ phiếu) để topup hay không hẵng chơi. Ko thì rất rủi ro :))
PSI chuẩn bị họp để bàn phương án bán giải chấp. Nhưng biết đâu lái chỉ chờ tin xấu để mua????

Status
Not open for further replies.
Back