Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Theo tính toán của em, anh TDG nâng cash lên tầm 4-5% rồi ạ. Em nghía qua cái chart và đọc news bên Mẽo, thấy thời tiết cũng có lợi cho phe Bò.
Đồng loạt gửi tin cho các anh chị đại: YOLO.
Chuồn chuồn nâng cash lên bao nhiêu thì đáy vậy anh

Theo tính toán của em, anh TDG nâng cash lên tầm 4-5% rồi ạ. Em nghía qua cái chart và đọc news bên Mẽo, thấy thời tiết cũng có lợi cho phe Bò.
Đồng loạt gửi tin cho các anh chị đại: YOLO.
ngon lành rồi, nhưng vẫn cứ tỏ ra sợ rủi ro tí đi Anh. kkkk

Hôm trước mới là "hào hùng", hôm nay đã bơm lên thành "kỷ nguyên mới của 1 đế chế đã bắt đầu" rồi đấy anh đừng có đùa :24:
A cứ xem nhá, xách thêm mấy cúp nữa anh lại xin làm fan

Sent from my iPhone using Tapatalk

Ko phải vô lý mà Perez cáo già sút thẳng vào mông nhà tiên tri Nam Phi và vẫn mãi giữ Lukita, Ben ú và mới năm nay mới nhả Case dù họ cũng có tuổi rồi nha :1:
Ta không thể phủ định thằng ma cà bông của VTPhung đã làm bà PĐ và cô T sướng ngất. Nó giống y chang kẻ vô giáp dục (lời Mourinho) được thêm 50% dân thế giới thích (do bản năng giới tính thích múi kiểu Phó Đoan và Tuyết). Gã này còn được công nghiệp truyền thông thổi lỗ tai Quạt Nam Phi rằng ý chí là tiên quyết. Bảo sao cánh anh em mê đá bóng tranh luận không lại. Đá đít sang tận Nam Phi mà một số Fan vẫn chưa quay đầu, vẫn chày cối cãi cố anh ạ.

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back