Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Hy vọng 1 liều vacxin từ CP chăng. anh Nổ này dẫm 2 lần vào cùng 1 đống xxx. Em nhớ xa xưa đã kêu cứu 1 lần.
Sau đó đâu vẫn lại vào đó và kết quả như ngày nay :)))
Ko rõ, mình chỉ đang áp dụng kinh nghịm từng trãi ở con HAG. Đại khái, đoạn mà Chủ Tạch trấn an, kêu gọi nìm tin và những tia hi vọng... thì ko xuất hiện đáy. Đáy chỉ hiện ra khi Chủ Tạch đã bị ẵm đi phần lớn tài sản cá nhân, mất danh hịu Top tỉ phú. Báo chí ko còn đăng tải nhiều bài...
Ai biết tương lai có lặp lại kịch bản nì ko? Nhưng cứ kệ...haizzz
Ps: Khổ chủ vẫn ôm, mà khổ chủ ko nói dối với chính mình được. Ít ra 03-05 năm nữa mới thấy váy Bds vịt. haizzz

Ko rõ, mình chỉ đang áp dụng kinh nghịm từng trãi ở con HAG. Đại khái, đoạn mà Chủ Tạch trấn an, kêu gọi nìm tin và những tia hi vọng... thì ko xuất hiện đáy. Đáy chỉ hiện ra khi Chủ Tạch đã bị ẵm đi phần lớn tài sản cá nhân, mất danh hịu Top tỉ phú. Báo chí ko còn đăng tải nhiều bài...
Ai biết tương lai có lặp lại kịch bản nì ko? Nhưng cứ kệ...haizzz
Ps: Khổ chủ vẫn ôm, mà khổ chủ ko nói dối với chính mình được. Ít ra 03-05 năm nữa mới thấy váy Bds vịt. haizzz
Chị nghĩ NVL sẽ có cú bật nhân 10 lần nhưng chỉ sợ nó về 2k mới nhân 10 thành 20k nên vẫn thận trọng.

Các anh đánh kiểu này à :1:
8H5bN0RUU9wTqLFSMIpxg8tyHvapIINKGI4akgCRD-JQhW2ktqZ9vi2q1xnMpku0WEA3S4ygBY4ZwAAtpy2oDYt1vhVtlcOqxveNJAzwVA=rw-w843-nu

Chị nghĩ NVL sẽ có cú bật nhân 10 lần nhưng chỉ sợ nó về 2k mới nhân 10 thành 20k nên vẫn thận trọng.
Ec ec...
Chỉ có Đảo mới biết
Thuyền đi đâu về đâu...
Chị còn đeo em nó, thì em còn đeo theo Chị. Em muốn ghi lại những suy nghĩ về mặt FA, đúng hai ko đúng, ko còn qan trọng, thời gian sẽ minh chứng cho tất cả ạ.
Chúc Chị vui, đợt này vía son hơn đợt trước luôn nha Chị!
Chị em mãi đỉnh. :113:

Nở vẫn mặt xấu… nhưng các dòng khoẻ đtc-thép-dầu vẫn ổn… chợ chung kém nên mình giảm tỷ trọng xuống <30% cổ… ko đánh to gđ này được… nhin chung năm nay tiền hung hậu cát… muốn nhanh cứ phải từ từ :))
OK a, thấy mấy dòng cạn kiệt thanh khoản, nở giảm 2x điểm vẫn trơ mặt

Trước chị cũng vào HUT giá quanh 10, cắt lỗ đâu đó mất hơn 50 tr, sau mua lại ở 1.7 nhân 20 lần đc hơn tỷ.
Giờ NVL cũng cắt lỗ trăm triệu, mong rằng có hậu như HUT :1:
có con nào vầy cứ mạnh dạn chỉ em nha Chị, nvl thì đáy là thời điểm psi bán 20 tr đó, nhưng giá lên 20% thì cũng quá rủi ro

Status
Not open for further replies.
Back