Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Chả nhẽ lại tìm về 911 như anh Chán phán :3D_67:
Sư phụ hãy tập trung phát huy sức mạnh bản thân, để hội măng non còn được bám theo và học hỏi.
Phía mình và Rái đệ đã hẹn thề sinh tử, VNI đi đâu hay về đâu, mặc kệ nàng. Đầu cơ ko thành thì Đầu tư. Nam nhi đại trượng phu, đại đao đã xả xuống, khó có thể nhấc lên trong 1 nốt nhạc.
Murabuzo sẽ hiện lên soon.
Ps: Góc nhìn của 1 nhà đầu toi đang gồng lỗ 60%, trong giai đoạn 2021 đến nay. Xin miễn trừ mọi trách nhiệm liên đới.

Last edited:
Sư phụ hãy tập trung phát huy sức mạnh bản thân, để hội măng non còn được bám theo và học hỏi.
Phía mình và Rái đệ đã hẹn thề sinh tử, VNI đi đâu hay về đâu, mặc kệ nàng. Đầu cơ ko thành thì Đầu tư. Nam nhi đại trượng phu, đại đao đã xả xuống, khó có thể nhấc lên trong 1 nốt nhạc.
Murabuzo sẽ hiện lên soon.
Ps: Góc nhìn của 1 nhà đầu toi đang gồng lỗ 60%, trong giai đoạn 2021 đến nay. Xin miễn trừ mọi trách nhiệm liên đới.
Đoạn này lại chưa tới lúc anh ơi, Em ko nhìn xa được nên bức tranh trước mắt vẫn chưa đc rõ ràng, chỉ tạm 40-50% tỷ trọng cp
Vẫn chưa phải quá ưng ý để có thể mặc kệ nở đổi tiền lấy cổ

Xin chào các anh chị em, nhìn lướt trên 2 trang bình luận thấy các anh chị em vẫn sinh hoạt đông đủ : anh Chim, TTN, và Chán...
Hôm nay mình quay về với thị trường VN để xem diễn biến giao dịch của VHM.
Ối giời ơi, mấy năm rồi mới thấy Cô xuất hiện. Dạo này khỏe hơm? Công việc ra răng?

Xin chào các anh chị em, nhìn lướt trên 2 trang bình luận thấy các anh chị em vẫn sinh hoạt đông đủ : anh Chim, TTN, và Chán...
Chào mừng chị quay lại :cute_smiley29:

ôi là giời, tỷ năm mới gặp chị :3D_11:

Status
Not open for further replies.
Back