Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Đoạn này lại chưa tới lúc anh ơi, Em ko nhìn xa được nên bức tranh trước mắt vẫn chưa đc rõ ràng, chỉ tạm 40-50% tỷ trọng cp
Vẫn chưa phải quá ưng ý để có thể mặc kệ nở đổi tiền lấy cổ
Ok, sư phụ đã đúng.
Mình ko hứa sang giàu cùng nhau, nhưng nghèo khó không bao giờ mình vắng mặt.

Xin chào các anh chị em, nhìn lướt trên 2 trang bình luận thấy các anh chị em vẫn sinh hoạt đông đủ : anh Chim, TTN, và Chán...
Hôm nay mình quay về với thị trường VN để xem diễn biến giao dịch của VHM.
Dạ, em chào Chị ạ.
TV vừa quay xong chương trình Chị Đẹp Đạp Gió rẽ sóng, chị lên chào ace... Đúng là ko có gì ngẫu nhiên cả!
:))

Chị lại chuẩn
VHM ốm cái cả làng hấp hối
Không phải lỗi của Chị đâu sp ơi, là lỗi của mình cả.
Vườn hoa dẫu đẹp đến đâu, đều phải héo sầu...khi mình chạm tới.
Vì mình đen...
Lỗ lên 70% hơn rồi, ko dám nhìn NAV.

Chuyện của anh Vova bây giờ ko phải là chuyện riêng nhà ảnh… mà là chuyện đại sự quốc gia… là nền kinh tế xứ vịt…. hệ luỵ chưa thể đong đếm được…. Nên nhỏ lẻ ta cứ né cho lành, thực ra nở đã phát cảnh báo cho ta cả vài tuần nay với cái vol bẻo bọt khi đa phần cp đã chiết khấu sâu… vấn để là người ngồi trên chiếu có tỉnh táo ko?
Vẫn nói ko với mò váy, quá nhiều uncertainty ahead!!!
Giá chỉ là khái niệm….

Chuyện của anh Vova bây giờ ko phải là chuyện riêng nhà ảnh… mà là chuyện đại sự quốc gia… là nền kinh tế xứ vịt…. hệ luỵ chưa thể đong đếm được…. Nên nhỏ lẻ ta cứ né cho lành, thực ra nở đã phát cảnh báo cho ta cả vài tuần nay với cái vol bẻo bọt khi đa phần cp đã chiết khấu sâu… vấn để là người ngồi trên chiếu có tỉnh táo ko?
Vẫn nói ko với mò váy, quá nhiều uncertainty ahead!!!
Giá chỉ là khái niệm….
cũng chưa biết thế nào
nếu hôm nay 3 pé vhm, vic, vre đc giao dịch tốt giá tăng FL - + 3% thì tiền tươi thóc thật sẽ ào ào đổ vào thị trường.
hôm nay xứng đáng là ngày ghi sổ sách trong lịch sử giao dịch tt vn

Status
Not open for further replies.
Back