Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Chuẩn bị sẵn sàng cho một hành trình mới.

Status
Not open for further replies.
Lỗ lại cắt chứ có gì đâu.
Em nó mời gọi thế không thể chối từ :21:
Dạ, cái đó ko qan trọng ạ, đúng sai, lãi lỗ thì tùy vào vận hội, chứ ai tài cán hơn ai đâu ạ? Chị đã nói thế còn j...
Về cơ bản, em đang tự hỏi, con VHM bctc ảo lòi, quay tay tạo doanh thu...tạo lợi nhuận ảo? Đúng ko Chị?

Dạ, cái đó ko qan trọng ạ, đúng sai, lãi lỗ thì tùy vào vận hội, chứ ai tài cán hơn ai đâu ạ? Chị đã nói thế còn j...
Về cơ bản, em đang tự hỏi, con VHM bctc ảo lòi, quay tay tạo doanh thu...tạo lợi nhuận ảo? Đúng ko Chị?
Thật ra rất khó biết em ạ.
Chị tin anh tỷ tử tế, luôn tuân thủ pháp luật. Còn thực tế thế nào chỉ khi có gì xảy ra mới biết.
Cái để đặt niềm tin là hiện hữu, cái nghi ngờ lo sợ lại mơ hồ nên ko đặt cược lớn cũng đc, nhưng ko có tý hàng nào thấy sai sai :1:

Vẫn rón rén lắm. Giờ kích chiều nào là theo chiều đó :))))
Tất yếu là vậy, những thứ đang phơi bày trên mặt báo cho thấy 2 điều:
1. Cá nhân, nhỏ lẻ, full tiền, wan sát.
2. Tổ chức, tay to, gom cổ, âm thầm.
=> Marubuzo sẽ cần phơm thời điểm lật tẩy, show VOL. 1k9 khó thể lắc đầu...kkk

Thật ra rất khó biết em ạ.
Chị tin anh tỷ tử tế, luôn tuân thủ pháp luật. Còn thực tế thế nào chỉ khi có gì xảy ra mới biết.
Cái để đặt niềm tin là hiện hữu, cái nghi ngờ lo sợ lại mơ hồ nên ko đặt cược lớn cũng đc, nhưng ko có tý hàng nào thấy sai sai :1:
Dạ, em học phân tích bctc nên chỉ hỏi thông tin có thể nhận định thông qua bctc thôi ạ.
Hôm qua em học bên reddit, thấy có người phân tích Bond cuốc tế của Vingroup, 9% hơn, và gọi là Bond rác. Vhm thì bond có thế chấp, đâu đó 5% , nên vẫn good ạ.
Không rõ họ nói vậy là đúng hay ko đúng??? Toang não em zai...:102:

Dạ, em học phân tích bctc nên chỉ hỏi thông tin có thể nhận định thông qua bctc thôi ạ.
Hôm qua em học bên reddit, thấy có người phân tích Bond cuốc tế của Vingroup, 9% hơn, và gọi là Bond rác. Vhm thì bond có thế chấp, đâu đó 5% , nên vẫn good ạ.
Không rõ họ nói vậy là đúng hay ko đúng??? Toang não em zai...:102:
Chị còn ko đọc BCTC quý này :21:

Ớ ơ, thế đỉnh cao FA là ko đọc BCTC quý ạ? Chị đừng cà rỡn đứa em nhỏ bè này nhé...tội em. Em đang cố tiến bộ 1% mỗi ngày mà. :102:
Ý chế là đằng nào chẳng biết túi áo bán túi quần mua nền cần gì phải đọc bctc, theo lái là đủ rồi :21:

Em vẫn nhớ Case HUT kinh điển của c. Đợt c bảo mua 1.8k - 1.9k gì đó, mà e lười đọc nên ko mua. Tiếc đến dà luôn :24:
Me too, kể từ deal ấy, tớ tôn thờ skill FA của Chị. Chưa ai wa mặt được vụ 1 ăn 50 của Chị...kkk

• Like
Reactions: V79
Em vẫn nhớ Case HUT kinh điển của c. Đợt c bảo mua 1.8k - 1.9k gì đó, mà e lười đọc nên ko mua. Tiếc đến dà luôn :24:
Chị cũng tiếc riêng gì em đâu.
HUT cũng là ăn may đúng lúc nó đổi chủ chứ không thì cò cưa như TL4 nhé :21:
Đùa chứ, đc cái nó có thanh khoản nên chỉ cần ko phá sản là chơi tốt, nhưng mình ko nghĩ nó tăng ngon thế.

Status
Not open for further replies.
Back